Hạng B2
17/9/15
208
239
43
Thôi thì các bác cứ mua Toy đi cho nó lành, lần sau đừng mất công so sánh với hãng # làm gì;). Sau này cũng đừng than ôi Toy nó chém đẹp dân mình nữa nhé. Toy nó cứ nhìn vào mấy cái ''thị yếu'' như ở phần đa trong này nó chém dân mình thôi, kêu gì nữa:))

• Like
Reactions: big_hoa12389
Hạng D
28/10/12
1.512
1.437
113
599 trẹo mà biểu rẻ hơn hầu hết các đối thủ và khá mềm, chỉ rẻ hơn mỗi Vios với Mazda 2 thui
Option antoàn em thấy ổn chứ bác, Vios lắp ráp VN đắt hơn mà không có. Nội thất nhìn ổn, ngoại thất thì hơi cùi nhưng xe nhập giá vậy là tốt rồi.

Hạng C
22/9/12
648
246
43
tp hcm
Thôi thì các bác cứ mua Toy đi cho nó lành, lần sau đừng mất công so sánh với hãng # làm gì;). Sau này cũng đừng than ôi Toy nó chém đẹp dân mình nữa nhé. Toy nó cứ nhìn vào mấy cái ''thị yếu'' như ở phần đa trong này nó chém dân mình thôi, kêu gì nữa:))
thế mới có bài viết ( tại sao xe toyota không có gì mà giá vẫn cao ở Việt Nam! ) bác nói đúng đấy !

Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Option antoàn em thấy ổn chứ bác, Vios lắp ráp VN đắt hơn mà không có. Nội thất nhìn ổn, ngoại thất thì hơi cùi nhưng xe nhập giá vậy là tốt rồi.
Option ổn so với Vios. chỉ là Renault chất lượng với cảm giác lái thì em không dám chém, vì chưa chạy qua hay test drive, nhưng nếu so với City hay Rio thì em thấy chơi không lại cái chắc

Hạng B2
7/8/14
109
45
28
33
Đọc đến cm của bác em thấy chuẩn nhất ! Mấy bác top trên tỏ vẻ am hiểu phết ! Hehe :3dcuoi: