Hạng C
1/12/11
863
874
93
Giá honda city rẽ hơn mà Bác, ghét Honda vì 2 cái bánh sau là thắng trống.
Số sàng CITY mới rẻ hơn.. Bác lấy số tự động mà so sánh nhé..
Em thắc mét xe này nhập từ đâu, phanh sau là đĩa hay tang trống?

Hạng B2
7/8/14
109
45
28
33
Em thích những chiếc xe an toàn và thực dụng, với những dòng xe nhỏ thì càng nhiều tiêu chí an toàn càng tốt. City ko có 1 hệ thống rất qtrọng là Esp như em này nên đương nhiên em ko cần bàn đến. Chưa kể em thích cái thiết kế vuông đầy thực dụng của xe C.âu hơn kiểu dáng thanh thoát của City:)
City ko có hệ thống rất quan trọng như ESP ???
Kiến thức bác tốt quá nhỉ nói cứ như đúng rồi ! Nghiên cứu kỹ xe đi rồi hãy phán bác hệ thống VSA của nó chính là ESP đấy ??? :3dcuoi:

• Like
Reactions: Latumi and hoalc
Hạng D
30/3/09
1.112
1.196
113
Các bác cứ khen chứ. Thật sự trước mắt là em nó phải cạnh tranh với xe Hàn và xe Nhật. Và rồi thị trường đón nhận thế nào, chất lượng sử dụng và sự phù hợp người dùng, dịch vụ, hậu mãi, giá phụ tùng ra sao thì sẽ là sự sống còn, Fiat ra đi cũng vì nhiều lý do. Peugeot cũng VN cũng không mấy thành công.

Hạng B2
7/8/14
109
45
28
33
Nội thất rởm như hàng khựa, coi thường dân mình đến thế là cùng, xe thế này mà dám mang đi triển lãm, ae coi cái hình sẽ rõ
Thiếu kiến thức phát ngôn bừa bãi ! Nhìn trên taplo thấy xe có trang bị cả cruise control và speed limed ! Tầm tiền vậy chú em còn chê gì nữa !

Hạng B2
4/7/15
223
253
73
41
Dáng xe như Siena của Fiat, ko đẹp nhưng em ko dám chê, hàng nhập giá vậy chắc hợp lí rồi, tiếp theo xem phụ tùng và dịch vụ thế nào nữa.

Hạng B2
17/9/15
208
239
43
City ko có hệ thống rất quan trọng như ESP ???
Kiến thức bác tốt quá nhỉ nói cứ như đúng rồi ! Nghiên cứu kỹ xe đi rồi hãy phán bác hệ thống VSA của nó chính là ESP đấy ??? :3dcuoi:
Vưng, đúng là em chưa kịp cập nhật mẫu mới nhất của city tháng 9 vừa rồi mới đc trang bị thêm vsa (trước đó thì ko có). Nhưng nói chung kể cả có lắp ở chính Pháp hay Rumani thì em vẫn thấy yên tâm hơn hẳn lắp ráp ở VN:). Nói chung dòng này cũng tương đối ''trâu đất'' bên xứ người nên về khoản bền bỉ, có lẽ nó sẽ đáp ứng đc.