Tập Lái
21/8/15
42
38
18
40
Thôi thì các bác cứ mua Toy đi cho nó lành, lần sau đừng mất công so sánh với hãng # làm gì;). Sau này cũng đừng than ôi Toy nó chém đẹp dân mình nữa nhé. Toy nó cứ nhìn vào mấy cái ''thị yếu'' như ở phần đa trong này nó chém dân mình thôi, kêu gì nữa:))
Tại sao bác lại nhắc đến vios của toy khi mà bài viết liệt kê 1 dàn xe các hãng, phải chăng khi nhắc đến xe hạng B thì chính bác cũng nghĩ đến vios đầu tiên. Chính bác là người bị Toy ăn sâu vào tiềm thức.
Với giá 599tr thì e sẽ lấy Honda city bản mới mà ko cần suy nghĩ: 2 chiếc này bằng giá nhau (city giá thực tế bán sau trừ km), kiểu dáng city thanh thoát hơn, khoảng trống băng sau gần như nhau, đại lý phân phối rộng khắp nên bảo trì bảo dưỡng dễ hơn, phụ tùng dễ kiếm hơn. Con xe kia hơn city mỗi cái là hàng nhập khẩu nguyên chiếc vậy khi đưa lên bàn cân là bác thấy nghiêng về xe nào.

Hạng B2
17/9/15
208
239
43
Tại sao bác lại nhắc đến vios của toy khi mà bài viết liệt kê 1 dàn xe các hãng, phải chăng khi nhắc đến xe hạng B thì chính bác cũng nghĩ đến vios đầu tiên. Chính bác là người bị Toy ăn sâu vào tiềm thức.
Với giá 599tr thì e sẽ lấy Honda city bản mới mà ko cần suy nghĩ: 2 chiếc này bằng giá nhau (city giá thực tế bán sau trừ km), kiểu dáng city thanh thoát hơn, khoảng trống băng sau gần như nhau, đại lý phân phối rộng khắp nên bảo trì bảo dưỡng dễ hơn, phụ tùng dễ kiếm hơn. Con xe kia hơn city mỗi cái là hàng nhập khẩu nguyên chiếc vậy khi đưa lên bàn cân là bác thấy nghiêng về xe nào.
Em thích những chiếc xe an toàn và thực dụng, với những dòng xe nhỏ thì càng nhiều tiêu chí an toàn càng tốt. City ko có 1 hệ thống rất qtrọng là Esp như em này nên đương nhiên em ko cần bàn đến. Chưa kể em thích cái thiết kế vuông đầy thực dụng của xe C.âu hơn kiểu dáng thanh thoát của City:)

Hạng B2
30/4/15
414
494
63
Em này ngoại thất nhìn ko bắt mắt, nhìn hơi cục mich. Gì chứ thị trường ôtô VN khó tính lắm, chưa chắc rẻ mà bán dc ngon lành à.

Hạng B2
17/9/15
208
239
43
Con Fortuner lắp ráp xứ đông lào, công nghệ đời Napoleon mà ối người còn khen ''ngon trong tầm giá kìa''. Rờ nồ đú thế quái đc;). Cái xe có bao túi khí, bao hệ thống an toàn thì ko quan tâm, toàn đi để ý mấy cái option đâu đâu (có khi tự độ cũng đc) rồi kêu giá xe ko hợp lý;)

Hạng B2
28/7/13
407
695
93
14
Nhìn thì ko đẹp nhưng optine an toàn thì gần như đầy đủ!! Khá hay