Hạng B2
16/6/16
200
1.382
93
49
Em không hiểu ý này ?

VinFast không có kẻ thù, không có người phá hoại, nên việc che đậy số liệu kế toán không có gì khó. Cùng với người bên ngành Thuế toàn là bà con với VinFast nên việc bí mật số liệu doanh số trong nhiều tháng cũng đơn giản, thành ra VF muốn nói sao cũng được, anh ạ.

Hạng D
2/6/11
1.492
66.493
113
Cả 2 anh ơi. Em đi tàu ngầm xem các anh chém gió. Mấy anh phát biểu nhiều lúc lạ đời em éo hiểu được nên em hỏi lại á.

VinFast không có kẻ thù, không có người phá hoại, nên việc che đậy số liệu kế toán không có gì khó. Cùng với người bên ngành Thuế toàn là bà con với VinFast nên việc bí mật số liệu doanh số trong nhiều tháng cũng đơn giản, thành ra VF muốn nói sao cũng được, anh ạ.
Càng nghe càng rối phải ko a @thanhannt? :D

• Haha
Reactions: ngr040 and rottie
Hạng B2
23/7/07
272
408
63
HCM
Hehe, vậy chẳng thà anh nói là ko phải kiểm toán hay cái moẹ gì đấy. Chứ không phải kiểm định thì em thề em éo mua xe Vin kể cả Cờ lâu ra.

Hạng D
2/6/11
1.492
66.493
113
em nghĩ Nhà máy sản xuất xe VinFast toàn tuyển Kỹ sư, Công nhân mù chữ, nên họ không đọc được các thông tin VF đưa trên báo đài

Hehe, vậy chẳng thà anh nói là ko phải kiểm toán hay cái moẹ gì đấy. Chứ không phải kiểm định thì em thề em éo mua xe Vin kể cả Cờ lâu ra.
A @Wuyền SG ảnh rep anh hay mình, nhưng mà thiệt ra ảnh đang nói chuyện với người khác. :rolleyes:

• Haha
Reactions: ngr040
Hạng B2
16/6/16
200
1.382
93
49

em nghe nói nhân lực của dây truyền sản xuất và phân phối xe VinFast chỉ có 4 người, trong 4 người đó thì có 3 người là em ruột anh Vượng, nên số lượng xe sx thật được bảo mật lắm.

Hạng D
2/6/11
1.492
66.493
113
Anh muốn hiểu được ngữ nghĩa trong câu nói của ngừ anh em mình thì a cần phải lên núi ở 10 năm nhen.

Anyway thì mình cũng chả hiểu rì luôn :)
Ảnh đang nói chuyện với anh mà, ai biết đâu. :rolleyes:

• Like
Reactions: ngr040