Tập Lái
24/3/21
29
1.079
78
46
Xin lỗi bác em ghét bọn 47 và ghét cả bọn ba dòng kẻ lắm nhưng vin thì liên quan gì mà bác có vẻ lèo lái sang chuyện khác thế bác . Không lẽ bác là ba dòng kẻ

e bên AK47 cụ ơi

Tập Lái
17/4/21
4
961
78
33
Khựa thì kiếu nhé. Xin lỗi tôi thích thương hiệu nước nhà, tôi thích các doanh nghiệp giỏi. Liên quan gì đến khựa nhà bác
đồng chí Junying (đọc theo âm tiếng Việt là Doanh Dương phải không ạ) chắc mới vào đây chơi nên có chút hiểu lầm nhỉ. Không sao, không sao, đã là đồng chí tốt, anh em tốt thì trước sau gì cũng hiểu nhau thôi

Chỉnh sửa cuối:
  • Haha
Reactions: GừnG
Hạng B2
19/3/20
138
97
28
36
À hóa ra ở đây các bác ko bàn về Vin phét mà bàn về chuyện vĩ cmn mô cấp giải phóng quốc tế thì em xin phép rút nhé. Sorry các bác :D

Tập Lái
24/3/21
29
1.079
78
46
À hóa ra ở đây các bác ko bàn về Vin phét mà bàn về chuyện vĩ cmn mô cấp giải phóng quốc tế thì em xin phép rút nhé. Sorry các bác :D

a cứ thoải mái đi

bên này nửa giống trại tâm thần, nửa giống quán cà phê Of, min mót thì cũng thần kinh cả

mà xe thì chủ yếu wave tàu nên biết cái xe Vin là cái chi mô, nhưng cứ phải chửi trc cái đã

• Like
Reactions: rottie
Hạng B2
22/11/20
444
10.961
93
a cứ thoải mái đi

bên này nửa giống trại tâm thần, nửa giống quán cà phê Of, min mót thì cũng thần kinh cả

mà xe thì chủ yếu wave tàu nên biết cái xe Vin là cái chi mô, nhưng cứ phải chửi trc cái đã
Anh tha cho ảnh đi
Ăn nói bên này quen tay
Về CF gõ vài dòng cái bị xịt lốp tội ngừ ta

Hạng B2
19/3/20
138
97
28
36
a cứ thoải mái đi

À, em hiểu bản chất rồi bác ạ. Thôi đi ra :))

Hạng B2
11/8/11
464
7.056
93
a cứ thoải mái đi

Hóng Lâm muội @lamnk ra tay vì bị bón cá nục :D.