Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
22/6/15
4.637
21.136
113
Giờ mà vin nó mần cái là ta nói khu vực ni nó sôi đông ầm ầm liến áh. Như cái chợ buổi sáng chứ không đơn giản đâu àh.

Hạng C
11/11/16
570
687
93
Giờ mà vin nó mần cái là ta nói khu vực ni nó sôi đông ầm ầm liến áh. Như cái chợ buổi sáng chứ không đơn giản đâu àh.
Em ko hiểu Vin nó đang làm gì nữa, có thể do pháp lý chưa xong nên chưa bán chứ thị trường căn hộ giá rẻ đang còn tốt mà ko tung ra bán, cứ im im hoài giống vụ Vinhomes Habour City bên Nguyễn Tất Thành Quận 4, biết đâu Vin City nó cũng im luôn thì tổn hại cho mấy anh em ôm hàng Nguyễn Xiển. Cá nhân e thì ko ăn theo nó nữa, em thích mấy ông làm ăn thực dụng và nhanh kiểu như Hưng Thịnh với Novaland

Hạng B2
6/8/16
197
1.218
93
34
Thì giờ vin chưa có mần gì nên đâu đã có ai mua vincity đâu mà hóng, chỉ có mấy bác mấy mợ đón đầu mua đất quanh vin hóng thôi. Chắc cái cổ cũng hơi bị dài ra rồi.
Há há há.....
đầu năm thầy phán cho e tuyệt đối năm nay ko dc mua đất. ko chịu nghe. giờ cũng hơi thấm thía chút rồi. mà dc cái đợt sóng này cũng kiếm dc mớ nên tự thân an ủi mình của thiên trả địa vậy. hi

Hạng C
27/6/15
983
5.136
93
36
đầu năm thầy phán cho e tuyệt đối năm nay ko dc mua đất. ko chịu nghe. giờ cũng hơi thấm thía chút rồi. mà dc cái đợt sóng này cũng kiếm dc mớ nên tự thân an ủi mình của thiên trả địa vậy. hi

Bán rẻ đi hihi...thu vốn về cũng dc mà.

Hạng C
15/8/11
713
2.025
93
khổ cái bác nào cũng hóng vì có đất quanh đây. ko ai hóng mua căn hộ vin.
Khổ cái thằng Vin nó vừa có tiền vừa có quyền. Lâu nay nó chỉ biết dắtngười ta hay còn gọi là lùa gà.
Bây giờ có người chờ dắt nó đi thì nó không chịu đâu.

Hạng C
27/6/15
983
5.136
93
36
Khổ cái thằng Vin nó vừa có tiền vừa có quyền. Lâu nay nó chỉ biết dắtngười ta hay còn gọi là lùa gà.
Bây giờ có người chờ dắt nó đi thì nó không chịu đâu.

:) à thì ra do mấy a ôm đất ở đây, mà Vin quyết định không làm dự án, lợi nhuận ko cần để chơi cho mấy a dài cái cổ ra. Thiệt là đau lòng. Vin chơi kỳ.

• Like
Reactions: vuichoithoaimai
Hạng C
15/8/11
713
2.025
93
[BCOLOR=rgb(252, 252, 255)]:)[/BCOLOR] à thì ra do mấy a ôm đất ở đây, mà Vin quyết định không làm dự án, lợi nhuận ko cần để chơi cho mấy a dài cái cổ ra. Thiệt là đau lòng. Vin chơi kỳ.
Soang chảnh nó vậy.

Hạng B2
15/9/16
167
679
93
thằng vin nó có làm đâu, khu này đang là nơi để vin chứa đất chở từ nơi khác mà vin đang làm về rồi đổ ra đó.

• Like
Reactions: Thanh.Q
Status
Không mở trả lời sau này.