Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
:) dm thánh....
Nhiều thánh hổng biết có ân oán gì...không. Muốn chém thì rất dể, cứ việc tìm thông tin mà chém. Lại lười biếng tìm thông tin nên chém tao lao không áh.
Hài !!!

Tập Lái
26/9/16
9
68
13
40
Bác nào thấy tiềm năng của đất trung tâm phường Long Phước thì pm e nhé, đất e 100% thổ cư, 308m2, mặt tiền đường Long Phước, ngay ngã ba Long thuận-Long Phước, gần ngay coopfood, buôn bán làm ăn hay xây nhà cho ngân hàng thuê đều có tiềm năng.Giá ra đi rất mềm, 1 m2 chỉ ngang với các lô đất dự án xung quanh Long Phước trong khi đây là đất mặt tiền nhé, không quy hoạch và giấy tờ đầy đủ.

Hạng B2
6/8/16
197
1.218
93
34
di
Thả nào thấy bác đi dìm từ đông sang tây . Hihi cám ơn bác nhiều
dìm cho xuống để còn mua thêm chứ bác! nói đùa chứ giao dịch giảm rất nhiều, ngay cả sale còn kêu ko có khách đi xem. cái này e ko nói tào lao nha. các bác lên phòng công chứng hoặc tài nguyên sẽ rõ. thứ nữa cũng có 1 số lô chủ nóng ruột bán rẻ.

• Like
Reactions: selene
Hạng C
22/2/11
697
7.524
93
Sài Gòn
di
dìm cho xuống để còn mua thêm chứ bác! nói đùa chứ giao dịch giảm rất nhiều, ngay cả sale còn kêu ko có khách đi xem. cái này e ko nói tào lao nha. các bác lên phòng công chứng hoặc tài nguyên sẽ rõ. thứ nữa cũng có 1 số lô chủ nóng ruột bán rẻ.
cái này lại nhắc lại để dìm tiếp nè :D

Hạng B2
6/8/16
197
1.218
93
34
cái này lại nhắc lại để dìm tiếp nè :D
Trên này dìm cũng ko ảnh hưởng gì so với ngoài thị trường chị ah. theo quan điểm em thời điểm này mình nên án binh thôi. chờ tới tháng 8 ,9 mới biết là giá quay đầu hẳn hay không?

• Like
Reactions: selene
Tập Lái
3/7/17
8
9
3
30
em có mấy lô ở P,Phú Hữu ngay đoạn Nguyễn Duy Trinh mở rộng, đang muốn ra. chã bớt ngân hàng.

Hạng B2
16/8/15
192
295
73
49
Chào mấy bạn, mấy anh chị
Mình mua lô ở đường 23, cũng hóng tin dưới này mà bữa giờ thấy im ắng quá, không thấy có tin tức gì nữa á

• Like
Reactions: vuichoithoaimai
Status
Không mở trả lời sau này.