Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
7/2/17
2
87
13
Em có lô đất mặt tiền Phước Thiện, đối diện Vin, người ta trả 37,5tr/m. Các bác nghĩ nên bán k ạ? Giờ bán gửi bank cũng ớn, mà ôm thêm lại sợ đất xuống. Cảm ơn các bác.

Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
nói thiệt chứ mua CC Bason thì sang Sala mua ở sướng hơn: tiện ích đa dạng đồng bộ hơn hẳn mà khoảng cách thì sêm sêm. Thiết kế tổng thể Ba son thì quá xấu: nhìn như mấy cái que cắm vội cắm vàng lổn nhổn dọc theo sông Sài gòn hahahaha. Đi bên Thủ thiêm nhìn sang mới thấy tởm về mặt thẩm mỹ
So sánh kì vậy?

Ba Son khu trung tâm Quận 1 đất chật người đông. Sala nơi yên tĩnh phù hợp nghĩ dưỡng. 2 đối tượng khác nhau dù cùng phân khúc luxury. Bác nếu có ý định làm influencer trong nghành bđs này thì cũng nên ý tứ 1 chút kẻo tội mấy người mua Ba Son nha.
Nhà người ta ở mà kêu như CÂY NHÀNG là sao? Buồn bác quá đi.

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
So sánh kì vậy?

Ba Son khu trung tâm Quận 1 đất chật người đông. Sala nơi yên tĩnh phù hợp nghĩ dưỡng. 2 đối tượng khác nhau dù cùng phân khúc luxury. Bác nếu có ý định làm influencer trong nghành bđs này thì cũng nên ý tứ 1 chút kẻo tội mấy người mua Ba Son nha.
Nhà người ta ở mà kêu như CÂY NHÀNG là sao? Buồn bác quá đi.
đó là sự thật: bác phải biết QH khu ba son này được làm từ 2007 lận do Gensler top đầu của Hoa kỳ làm Quy hoạch...!!!!!!!! Vượn vào từ 2014-2015 đổi thành QH 5 cây nhang đó. Bác muốn biết lịch sử QH khu này từ đầu e nói bác nghe riêng haha... ko phải chém gió cho vui đâu

http://www.skyscrapercity.com/showthread.php?t=1476484
đó TK này từ giai đoạn 2007 gốc gác QH BA SON BAN ĐẦU ĐÓ.
MỘT ĐIỀU QUAN TRỌNG MUỐN NÓI VỚI CÁC BÁC LÀ: NHÌN QUY HOẠCH TỔNG THỂ TOÀN KHU MÀ CDT ÁP DỤNG SẼ CHO TA BIẾT TẦM NHÌNPHƯƠNG THỨC ĐẦU TƯ KINH DOANH MÀ CHỦ ĐẦU TƯ MUỐN HƯỚNG TỚI TẠI CHÍNH DỰ ÁN ĐÓ
Nhìn TK hàng chợ thì hiểu rồi..... !!!! Đúng ko???? hahahaha

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
24/9/15
29
292
53
37
Em có lô đất mặt tiền Phước Thiện, đối diện Vin, người ta trả 37,5tr/m. Các bác nghĩ nên bán k ạ? Giờ bán gửi bank cũng ớn, mà ôm thêm lại sợ đất xuống. Cảm ơn các bác.
Ngân hàng nó lừa mấy chục mấy trăm tỉ chứ mấy tỉ nó ko lừa đâu bác

• Like
Reactions: Mslee
Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
Một vài cánh én không làm nổi mùa xuân. Vincity chắc không ảnh hưởng gì :)
Bên Ba Son là 1 bầy én nhe. Toàn Luật sư tên tuổi và con các chính khách. Dân có tiền quậy kiểu khác nhe bồ. Ở đây không có 1 cánh én mà là 1 bầy én.
Không xuống nước có mà yên.

• Like
Reactions: ttngoc and Mslee
Tập Lái
7/2/17
2
87
13
Tiền Việt 1 năm mất giá bao nhiêu biết hông? Gửi vào đất đi ông ơi. Tiền lãi có mà bù được trượt giá???
Bác mập bán hết 9S chưa ạ? Em chờ cầu lên lâu quá bác ơi.

Hạng C
29/10/17
822
3.820
93
Biên Hòa
Bên Ba Son là 1 bầy én nhe. Toàn Luật sư tên tuổi và con các chính khách. Dân có tiền quậy kiểu khác nhe bồ. Ở đây không có 1 cánh én mà là 1 bầy én.
Không xuống nước có mà yên.
Kết quả sao rồi bác

Status
Không mở trả lời sau này.