Hạng B2
4/11/17
133
77
29
34
Các bác nào đang sở hữu xe VIN nghe em, cất ngay vào nhà, giữ thật kỹ. 10 năm sau rao bán "Thanh lý 1 chiếc xe tăng Vin nguyên bản, chưa 1 lần đổ xăng, giá 10 tỷ" :))

Bác tốt quá.
Chỉ vì muốn Vượng sớm đoạt danh hiệu giàu nhất thế giới mà bỏ thêm 3 tỏi vào túi Vượng.
Ai anh hùng bằng Wuyến đây.
Thân con khỉ vẫn cố nuôi con bò.

anh cứ quá khen, việc bình thường thôi anh,

chỉ dạng tứ chi chưa nuôi được mồm như anh thì mới thấy việc mua 2 xe VinFast là việc nuôi con bò

Hạng F
29/10/16
11.501
21.748
113
Pháp

chỉ dạng tứ chi chưa nuôi được mồm như anh thì mới thấy việc mua 2 xe VinFast là việc nuôi con bò
Dạ trong đó cũng có em. Nghe nói vf có cơ sở bên tây. Mà lại không đủ sức nuôi vf. Đành phải nuôi con gà Đức thay con bò VF cho rẽ

Hạng F
3/10/15
9.734
11.967
113
Nghe đồn xe xăng của VF sẽ được Thành Công tiếp nhận dịch vụ phải không các Bác? vì các xưỡng dv của VF sẽ chuyển sang hướng chuyên cho xe điện. Méo biết đúng sai sao cơ mà hoang mang cho con vợ 2 ở nhà quá.
thằng nào tiếp nhận chả được miễn sao chủ xe có tiền mà đi bảo dưỡng và đại tu :D
Chết toi, Bờ Lu Si mà lại sưu tầm con Vin nào thế này, tưởng bác đi con khác mà.
Vố này mệt rồi đây.
Sửa sẽ sửa tương đối được, nhất là con sedan vì rất rất giống 5 series, em xem máy và gầm rồi.
Nhưng vấn đề là bọn nó sẽ thi nhau chèn ép những người chủ xe này vì biết tình cảnh của xe.
Hài là tất cả cảnh này lại do bố đẻ gây ra!
Còn về chiếc SA thì nguy lắm nha.
Chiếc đó sửa sẽ cực rắc rối.

Hạng F
3/10/15
9.734
11.967
113

Em sao tốt được như bác.
Tính ra có cả mấy ngàn con khỉ ốm o gầy mòn mà cùng bỏ ít nhất mỗi người 1 tỏi ra nuôi con Vượn vì yêu nước mà.
Để mong đất nước có người sớm đạt danh hiệu giàu nhất thế giới.
Mình chỉ buồn là con bò chả bao giờ yêu con khỉ!! Đúng là con bò ác.

Hạng F
3/10/15
9.734
11.967
113
Đã yêu thì luôn đau khổ . Tình yêu, Dù dúng dù sai người mang thai chịu thiệt, vẫn là thằng mua
Má nó đúng quá bác.
Người mang thai và thằng mua.
2 thằng này luôn luôn còn chịu thiệt hại ít nhất 20 năm sau.
Tội quá, vì yêu mà tiêu !!!

Hạng F
29/10/16
11.501
21.748
113
Pháp
Em sao tốt được như bác.
Tính ra có cả mấy ngàn con khỉ ốm o gầy mòn mà cùng bỏ ít nhất mỗi người 1 tỏi ra nuôi con Vượn vì yêu nước mà.
Để mong đất nước có người sớm đạt danh hiệu giàu nhất thế giới.
Mình chỉ buồn là con bò chả bao giờ yêu con khỉ!! Đúng là con bò ác.
Em chỉ đủ sức nuôi gà... tây, chứ vượn vf thì quá cao siêu... nhường cho các đại gia.... nghèo hoàn nghèo như em..

• Haha
Reactions: Perenco