Em sao tốt được như bác.
Tính ra có cả mấy ngàn con khỉ ốm o gầy mòn mà cùng bỏ ít nhất mỗi người 1 tỏi ra nuôi con Vượn vì yêu nước mà.
Để mong đất nước có người sớm đạt danh hiệu giàu nhất thế giới.
Mình chỉ buồn là con bò chả bao giờ yêu con khỉ!! Đúng là con bò ác.

chỉ Bần cố nông Gia truyền thì mới ngồi đợi người dưng ngoài đời yêu mình thôi anh, chỉ có dạng ngèo hèn thì mới luôn mong tìm kiếm tình yêu trong quan hệ mua bán trao đổi, anh ạ

Hạng F
3/10/15
10.618
13.067
113
chỉ Bần cố nông Gia truyền thì mới ngồi đợi người dưng ngoài đời yêu mình thôi anh, chỉ có dạng ngèo hèn thì mới luôn mong tìm kiếm tình yêu trong quan hệ mua bán trao đổi, anh ạ
Ôi Wuyến ơi bác là cái thằng mà bác đang nói đến đấy.
Bác thật sự mua bán trao đổi 3 tỏi vào túi thằng giàu nhất thế giới rồi mà vẫn vui tính thế này sao.
Nhất là khi nó còn chẳng yêu bác mà bác liều quá đi.
Mong bác sau này sửa được 2 con xe thuận lợi.

Hạng B2
4/3/21
203
127
43
40
Bán xe điện xong, thấy xe chạy hydrogen lại bỏ xe điện. Thằng bán hàng có tâm quá, nói chuẩn bị linh kiện gấp 1,5 lần nhưng có ai biết giá khi đi thay linh kiện quá đắt cộng lại hơn tiền xăng tiền bão dưỡng xe các hãng tên tuổi như toy, ford,huynh...chạy tiếp 10 năm nữa chán chê mà có khi sau mười năm nữa xe của hãng khác vẫn chạy chán vẫn có đồ thay mệt.
Sau 5 năm nữa để xem cái xe điện của ông VF nó thế nào?!! Vì đến cái bản vẽ cũng do thuê tây làm thì chất Việt đâu ra.

Hạng C
30/11/21
671
1.032
93
37
từ cổ chí kim không có cái hãng xe nào có lối kinh doanh ăn xổi như Dinh fét cả :D , suy cho cho cùng all cũng chỉ là màn kịch để hổ trợ cho công nghệ "lõi" của mình thôi, cái đó mới thu về nhiều $, chứ bán dăm ba con xe lời lải thế éo nào so với bán thứ kia:oops:

Hạng D
26/1/11
1.218
1.287
113
Có 1 tờ thời báo chửi lên chửi xuống mà xanh mặt, hơn cái đám lề trái lề phải , dư nợn viên ca tận mây xanh...

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
29/10/16
12.080
24.886
113
Pháp
Do đó em vừa bần cố nông vừa nghèo vừa hèn . Do đó trình độ chỉ nuôi gà ... tây là hết mức. Không dám tranh với vượn ....VF :):):)

Hạng B2
26/5/16
299
253
63
Fast, smart,... là những khối đối trọng chèn đáy cho Pisa nó luôn giữ độ nghiêng dưới 4 độ. Đổi lại PLBN thoải con gà mái, làm gì có cái gì không có giá. Coi như chi phí hợp lý cho mảng kinh doanh lõi.