Hạng D
16/7/20
1.392
861
113
51
em không bán xe bác. mà cũng k tư ván. bác mua xe gì kệ bác lên quan gì tôi. bác kia nói mắc thì tôi nói k mắc. vây thôi.
vấn đề là làm ăn tào lao để giá cả tỉ , bày đặt xài voucher để giảm giá , ai ko bít thì bị chém mấy trăm triệu , cty lớn mà ăn đồng tiền chênh lệch nếu người mua gà và người mua vẫn phải đóng thuế mắc trên giá ảo công bố. Đừng nghĩ là họ miễn thuế, thực ra giá xe rất rẻ 7chăm chai mấy cũng là mắc , vì thuế này nọ đã cộng vào giá ko bao jo có chiện miễn thuế, bù thuế, miễn lái suất vay... nhe

• Like
Reactions: kyogod
Hạng B2
7/4/19
123
50
33
35
vấn đề là làm ăn tào lao để giá cả tỉ , bày đặt xài voucher để giảm giá , ai ko bít thì bị chém mấy trăm triệu , cty lớn mà ăn đồng tiền chênh lệch nếu người mua gà và người mua vẫn phải đóng thuế mắc trên giá ảo công bố. Đừng nghĩ là họ miễn thuế, thực ra giá xe rất rẻ 7chăm chai mấy cũng là mắc , vì thuế này nọ đã cộng vào giá ko bao jo có chiện miễn thuế, bù thuế, miễn lái suất vay... nhe
cả thị trường là 1 đàn cá mập cùng đi săn mồi, anh đâu có bán phá giá dc. chơi kiểu đó là phá luật chỉ có chết, muốn bán giá rẻ phải có cách. cách nào thì k ai nói dc. tuy nhiên gặp sale có tâm và người mua tỉnh táo tí thì mua dc giá tốt hơn. còn chuyện giá cả mắc rẻ thì anh nên hỏi mấy thằng hãng to nhật hàn mỹ ăn dày bao năm nay rồi sao k nói nó.

Hạng B1
1/10/15
50
37
18
54
Xe gẫy càng A Vê còn đẹo có người đứng ra giải thích hay dẹp loạn, toàn thuê bọn cắn hóng thì trình nào làm xe bên Mẽo. Chém bung xích ...:D
Quả này chỉ cần vài con gãy càng A hoặc cái chi chi nữa mà không giải quyết thoả đáng cho dân Mỹ thì anh ấy cứ xác cmn định đi bán muối cả tập đoàn là vừa!

Tập Lái
30/7/14
17
24
3
40
Quả này chỉ cần vài con gãy càng A hoặc cái chi chi nữa mà không giải quyết thoả đáng cho dân Mỹ thì anh ấy cứ xác cmn định đi bán muối cả tập đoàn là vừa!
Honda crv gãy rời cả động cơ. Chắc theo tiêu chuẩn của anti thì chất lượng phải dởm lắm

Attachments

Hạng D
16/7/20
1.392
861
113
51
Honda crv gãy rời cả động cơ. Chắc theo tiêu chuẩn của anti thì chất lượng phải dởm lắm
Xe này ngta mua thêm cái máy để dự phòng chứ có hư gì, xe VF rất hay nhe, gãy càng A nhưng bánh xe không văng ra ngoài, bảo đảm không mất bánh xe ko như các hãng xe tàu khác cũng thường xuyên gãy bánh xe, nhưng văng ra ngoài bi ze chai đi ngang hốt mất

• Like
Reactions: kyogod
Hạng D
12/9/14
1.744
969
113
43
Tôi ko thích xe vin, vậy thôi. Ném đá cái gì ?? Hay phải cuồng như ông mới đc.
Ko thích khác với ném đá nhé ! Tôi chẳng có sở hữu chiếc nào của Vin cũng như bất động sản từ Vin nên chẳng gì gọi là cuồng. Nói cái gì và phát ngôn thì nên chuẩn chỉ chứ có auto chửi và ném đá

Hạng D
12/9/14
1.744
969
113
43
Đừng dạy ng khác kinh doanh. Ông bán hàng hay nhà ông bán hàng có muốn bán cao lãi nhiều ko ? Ông bán nhà ông có muốn bán giá cực cao ko ? Đừng nói là tao bán đúng giá thôi nhé (!)

Hạng D
16/7/20
1.392
861
113
51
Đừng dạy ng khác kinh doanh. Ông bán hàng hay nhà ông bán hàng có muốn bán cao lãi nhiều ko ? Ông bán nhà ông có muốn bán giá cực cao ko ? Đừng nói là tao bán đúng giá thôi nhé (!)
nhà KD lâu dài bán lợi nhuận ở mức độ vùa phải phục vụ XH, dân có xe đi, nhà KD chỉ hăm he ăn cả kut của người dân trc sau cũng xập tiệm

• Like
Reactions: Xe_bua
Hạng D
16/7/20
1.392
861
113
51
xe này đi có ok không mấy bác? Bác Vượng giỏi thật , đưa xe Việt Nam sang tận bên bển cơ đấy, khó lắm chứ đùa
Ko học hỏi Bọn Hàn, Malay ...nó sx xe giá rẻ, an toàn cho dân nó xài, ổng này chỉ sx xe bán giá cắt cổ cho dân Mẽo xài