Hạng D
11/4/10
1.525
3.109
113
TP.HCM
Cứ ra xe, chất lượng tốt giá hợp lý sẽ có người mua, bản thân tôi cũng sẽ mua khi lên đời tiếp, bây giờ lấy Focus đi trước chờ những người mua trước lấy thân mình test cho Vinfast sau 5 năm thấy OK sẽ bán Focus mua Vinfast. Khg biết 5 năm sau có còn xe để mua khg ta

Bác sợ 5 năm sau VF ko có xe giao hay tăng giá như Thủ Thiêm..thì thì bây giờ cứ đặt cọc đi..lòng tin tuyệt đối mà sợ phai mờ qua thời gian sao? Mà sợ chi?!..mình thể hiện lòng yêu nước mà?!..bla bla..kha..kha..

Hạng D
5/7/16
1.956
13.926
113
sao Vin tổ chức show ở SG mà chẳng có tin bài j nhỉ? từ 25 rồi, em cứ hóng mãi =))

tại mưa gió hay tại gì

Hạng D
9/2/15
1.492
7.194
113
40
sao Vin tổ chức show ở SG mà chẳng có tin bài j nhỉ? từ 25 rồi, em cứ hóng mãi =))

tại mưa gió hay tại gì
Người miền nam thì người thật việc thật bác ơi. Có đăng thì cũng vài tấm hình bên ngoài, kèm theo mấy cái thông sô cấu hình, nội thất. Vậy thì ngồi nhà copy lại từ bài này đăng lên thành bài mới thôi. Vẽ vời chi nó thêm rắc rối, để thòi gian đó đi sửa xe bị ngập nước bác ah.

• Like
Reactions: SunaSuni
Hạng B2
15/11/15
443
421
63
Công nhận với mọi người là xe thì không cho lái thử, thậm chí là mở cửa thử ngồi cũng không được vậy mà vẫn có hơn 4000 người dám đặt cọc để mua. Thật sự khó hiểu với quyết định của họ. VF ra giá thì còn là giá chưa tính VAT. Có quá nhiều cái khó hiểu trong vụ xe pháo lần này
Họ có nói 10.000 cũng là từ mồm họ thôi mà bác. Bphone cũng cháy hàng, cũng xếp hàng, cũng cả chục ngàn người mua rồi á bác.... Hehe

Hạng B2
23/5/18
454
204
43
41
Đồng Nai
Em đã đến xem sờ mó và ngó em ấy rồi nói chung là nạn nạn toàn tập. Ghế bọc vại chỉnh cơ 4 hướng, màn hình cd, cửa sau quay tay, điều hòa chỉnh cơ,... Muốn con xe có đầy đủ các trang thiết bị như vf công bố thi mất ít nhất phải lắp option thêm khoảng 50tr nửa... Buồn vại mang tiên tính đặt cọc về gối đầu ngủ cho khoẻ...
Đây là con xe em tính xuông tiền lam chuột bạch cho vf...kkk..
VinFast Fadil có giá từ 336 triệu đồng (chưa bao gồm 10% VAT)
VinFast Fadil có giá từ 336 triệu đồng (chưa bao gồm 10% VAT)

Hạng B1
30/10/16
55
385
53
47
Khu Nam
Loi không ở Vinfast ma thuộc về dân ta chưa giàu để mua được xe cao cấp :)

Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Vào thế kỷ trước Sài Gòn có chiêu lừa rất đơn giản mà rất nhiều người sập bẫy mình có người bạn cũng sập bẫy . Đại khái là đang đi trên đường bỗng nhiên thấy 1 chiếc nhẫn vàng thật to đến vài chỉ , dừng xe nhặt là ngay lúc đó cũng có người thò tay nhặt .... cuối cùng thỏa thuận:
1.- là anh đưa tôi tiền (VD vài triệu) còn anh cầm chiếc nhẫn vì tui hổng mang tiền
2.- Hay là tôi đưa tiền anh nhưng tui có rất ít chỉ có 50 hay 1trăm gì đó còn tui lấy chiếc nhẫn .
Thế là mừng quá đưa tiền cầm chiếc nhẫn giả :) .
Anh bạn mình được cầm chiếc nhẫn đi bán biết đồ giả về chửi ầm ỉ là bọn lừa đảo và nguyền rủa , mình thì thấy bạn ấy mới đáng bị chửi chứ mắc gì chửi người ta , tại mình tham thôi chứ ai ép mình đâu , lúc mình cầm chiếc nhẫn cũng hả hê lắm mà. Đúng ra không phải tài sản của mình cố lấy làm gì, nhặt của rơi đem gửi Công An đăng tin người mất của đên nhận lại thì mình vừa ko mất tiền vừa được tiếng thơm .
Nói chung là đánh vào lòng tham con người rất dễ nên rất nhiều quảng cáo mua 1 được 2 mua 2 được 3 mua càng nhiều khuyến mãi càng lớn :)

Chỉnh sửa cuối: