Hạng C
6/9/13
668
923
93
Đồng Nai
blah blah blah
Dài nhưng ko hiểu muốn nói gì.
Có phải ý bạn là ai cũng muốn VN phát triển nhưng cái j của VN cũng chê?
Có thể bạn nói đúng, rằng bạn kiến thức nông cạn.
Để phát triển đc ko phải cứ cho 1 thằng tỉ phú đô la làm 1 cái tập đoàn thật to, sx 1 sp nào đó cho dân trong nc nô nức sử dụng thì đất nc phát triển.
Còn muốn phát triển cách duy nhất là nhà nước ngưng thò tay vào mọi hoạt động kinh tế, để lại cho tư nhân là xong.

Hạng D
4/12/17
1.311
1.899
113
41
Các cụ nghiêm trọng hóa vấn đề quá. Hihi. Lời chúc thành công cho khởi đầu gian nan là truyền thống văn hóa tốt của VN mình mà. Thêm nữa, thực tế là có nhiều người tâm huyết ở VN đã làm việc này lâu rồi. Nhưng đều chưa thành công. Nếu bác Vượng là người đầu tiên thành công thì rất tốt. Vì sẽ kích thích các bác khác phát triển. Từ đó người tiêu dùng sẽ hưởng lợi từ việc cạnh tranh lẫn nhau. Em tin là chẳng có bữa cơm miễn phí. Nhưng bữa cơm đắt quá thì em quyết định ... không ăn. Bác Vượng mà gặp nhiều khách như em thì chắc cũng phải giảm giá thôi! Hihihi. Các cụ tranh luận tiếp nhé. Em đi chăm mấy con thiên nga đây! :)))

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: TRIBECA
Hạng C
13/11/13
517
1.162
93
toàn sân sau của BCT chứ có gì đâu mà phục :))
Cho ông làm sân sau đấy, dúi luôn tiền vào tay ông đấy xem ông có làm đuwowjc như ngừoi ta không

Hạng B2
31/8/15
218
157
43
34
riết mấy trang OF và OS bây giờ chuyển thành phê phán chế độ nhiều hơn là tập trung vào bản chất của vấn đề là kỹ thuật. Các bác nên thoáng ra cho đầu óc thanh thản. Văn hóa "phê phán" quá nặng.

• Like
Reactions: Cx52018
Hạng B2
29/7/09
465
51
28
Con xe đẹp bằng 80% chiếc concept này, trên 150Hp mà giá dưới 1T5, tui thề tui bán con xe ghẻ mua liền

Hạng C
6/9/13
668
923
93
Đồng Nai
riết mấy trang OF và OS bây giờ chuyển thành phê phán chế độ nhiều hơn là tập trung vào bản chất của vấn đề là kỹ thuật. Các bác nên thoáng ra cho đầu óc thanh thản. Văn hóa "phê phán" quá nặng.
Thì đang nói thuần về kĩ thuật thì ko thể có cái ô tô từ con số 0 trong vòng 2 năm mà bác.
:D

• Like
Reactions: CuBiMi
t2k
Hạng C
25/8/07
507
337
63
Cho ông làm sân sau đấy, dúi luôn tiền vào tay ông đấy xem ông có làm đuwowjc như ngừoi ta không
được chứ bác, bác giới thiệu em nhé, gì chứ độc quyền 1 mình 1 sân mà có mẹ gì đâu mà ko làm được