Hạng B2
18/1/17
446
327
63
Các bác cứ dập cho Lux A rớt giá đi, em đang nhắm đổi sang dòng này cũng dc hưởng ké chút xíu.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Đáng buồn là mấy anh Vin khẳng định là nàm trong kế hoạch. Vậy tại sao không thông báo từ đầu là năm 2022 sẽ ngừng bán xe xăng, ai chấp nhận thì mua??? Đây không gọi là lừa đảo thì gọi là gì nhỉ???

• Haha
Reactions: thedeathline
Hạng B2
31/5/07
297
212
43
Đáng buồn là mấy anh Vin khẳng định là nàm trong kế hoạch. Vậy tại sao không thông báo từ đầu là năm 2022 sẽ ngừng bán xe xăng, ai chấp nhận thì mua??? Đây không gọi là lừa đảo thì gọi là gì nhỉ???
Kế hoạch của VF chứ có phải của khách hàng đâu mà thông báo từ đầu hả cụ ?

Hạng F
29/10/16
11.589
22.252
113
Pháp
Do đó các bác đã mua VF xăng thì cố mà chạy cho ...hư sớm để có đồ phụ tùmg mà thay. Nó mà hết hàng thì .....xong. Do đó hoạch định đời xe là 5 năm vào nghĩa địa cho chắc ăn

Chỉnh sửa cuối:
  • Haha
Reactions: TAK40 and No[2]
Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Rồi, giờ thì hiểu tại sao Ku hàng xóm mấy bữa nay đi con Everest rồi ko thấy con Lux SA đâu nữa.

• Like
Reactions: Osin
Hạng C
26/8/19
520
614
93
35
hứa thì ai mà chả hứa được bác? Chả nhẽ giờ lại bẩu: VF không hứa support xe xăng? HEHE. Hứa và làm là 2 câu chuyện hoàn toàn khác nhau. Em mua Klara A1 hứa là có dân đường, định vị, đến nay hơn 3 năm chưa thấy gì, VF bỏ mẫu A1 luôn được hơn 1 năm rồi.... Ai làm gì được đâu??? Kiện ai đây????
Rõ ràng, ko có thằng nào khùng mà bảo tôi bỏ mẫu các a tự lo cả. vài năm sau để rồi xem, không mang lại lợi nhuận chả mấy người làm đâu bác ah. rồi sau này khan phụ tùng, mấy ông garage ôm hàng tăng giá thì lại bảo phụ tùng chung với Bim nên nó mắc.
- Cụ thể luôn, e kinh doanh mảng linh phụ kiện điện thoại bây giờ dân người ta chửi Vinsmart đầy ra kìa, mua cái điện thoại hư màn, thay pin kiếm mòn con mắt. ngay cả cái ốp lưng giờ kiếm cũng hơi bị khó luôn đấy
- Ủng hộ hàng Việt nhưng mấy a làm theo kiểu mì ăn liền như này dân chúng tôi phải như thế nào đây. Mua xe cả tỷ chứ ít đâu. Năm 2019 e mua con Santa Fe thằng bạn bảo sao ko lấy Vin, 1 năm sau nó lấy con Vin khen lấy khen để. ok đợi 5 năm nữa xem nhé, lúc đấy thằng nào hơn thằng nào nhé

Hạng B2
10/11/14
222
141
43
46
Đó là sự thiệt hại vô hình khi mua xe từ các hãng nhỏ không tên tuổi
Mua con iphone tuy giá cao nhưng cần bán lại có người mua ngay, mua con điện thoại trung quốc tuy giá thấp nhưng xác định ko bán lại được cho ai, hư thì bỏ

Hạng F
29/10/16
11.589
22.252
113
Pháp
Đó là sự thiệt hại vô hình khi mua xe từ các hãng nhỏ không tên tuổi
Mua con iphone tuy giá cao nhưng cần bán lại có người mua ngay, mua con điện thoại trung quốc tuy giá thấp nhưng xác định ko bán lại được cho ai, hư thì bỏ
Nếu như bác ở xứ ngoài thí dụ .... 30K$ như nhau bác chọn hiệu VF hay tệ lắm là VW( hiệu xe bình dân của đức) Còn ở VN thì em không bàn vì sẽ có nhiều bạn OS chém em vì lý do yêu nước, Vn vô địch, .. em sống cho em đóng thuế cũng em ...

Em cũng muốn làm công dân hạng 2 thậm chí hạng 3 (vì chúng giúp đở nhiều hơn), nhưng chúng đè đầu em đập thuế với công dân hạng 1 ... ôi chà, công dân hạng 2 khó thật nhỉ :):):)

• Haha
Reactions: quannguyentsnct