Tập Lái
18/3/08
24
0
0
RE: Vios loại nào?

Trích đoạn: ABS for Car

Trích đoạn: lycafe

xài số tự động đi bác oi. tiện lợi hơn nhiều. Em cũng đang đặt mua nè. Hiện nay mua có liền là bác xuống toyota Hùng vương lá có gặp chi

Đúng vậy, đã mua thì mua luôn AT đi bác ạ, em đi Vios MT được gần 3 tháng rồi thấy hơi bất tiện ... biết thế mua luôn AT..

Thế bác có muốn gả MT ko cho em cai giá + tình trạng xe bác hihihi

AMG
Hạng B1
25/1/05
77
4
8
38
Hà Nội

e vừa lấy vios AT tất cả hết 29k7 giao xe trong ngày của TOYOTA Thăng Long . Theo các bác có hợp lý ko ah?

O.S.P.D
20/4/05
1.879
104
48

Trích đoạn: mouseman

Với điều kiện đường xá VN thì ''cưới'' em số sàn là OK nhất bác ah.Chúc bác có được vợ 2 như ý (để còn cho anh em ngắm chứ):D:D:D
Tôi cũng đã nghĩ như vậy suốt...7 năm,nhưng sau khi chạy số tự động...2 tháng thì lại...thay đổi 180 độ,nhất là với đk đường sá VN:D
:D

Hạng B2
2/2/08
166
16
18

Rất chí lý,
sau một thời gian lái xe thì quyết định chỉ mua AT, mặc dù hao hơn MT, ghét nhất SG mấy hôm kẹt xe, đã vậy đào dường tùm lum đi về nhà mỏi hết chân trái.
AT pác ạh,

Trích đoạn: ACEoto

Nếu bác mới biết lái thì mua MT chạy cho quen tay sau này lên xe nào cũng chơi được, còn bác nào đã từng lái MT rồi thì mua AT đi cho khỏe cái thân ;)

Hạng C
28/7/07
534
41
28

AT đi bác , đường sá càng ngày càng đông đúc , để cho cái chân trái và cái tay phải rảnh rổi , nhiều khi muốn thò qua ôm con ghẹ cũng không được vì phải bỏ số , nhiều lúc nghe điện thoại cũng thấy vướng phải không các bác , em đã chạy MT gần 4 năm , đã chuyển sang AT , quả thực không hối hận , so với những gì mà AT mang lại thì khỏi phải nói rồi , AT đi bác

Tập Lái
15/4/07
22
0
1

bác AMG cho hỏi chỗ đó còn xe giao luôn không? Ông anh cũng đang định mua VIOS AT. Thanks

Hạng B2
18/3/07
363
6
18
66
Hà Nội

Em cũng đã chạy MT, lúc thay xe định mua số sàn nhưng lúc lấy còn mỗi AT nên lấy tạm và thấy nhàn hơn hẳn.
Vote cho AT.

Hạng B2
20/2/08
365
2
18
otosaigon.com

Theo em bác cứ MT mà múc ! Nếu là mua cho vợ cả thì nên AT ! Cưới xong sang Xuân Thành rửa cho nó sạch sẽ :D:D:D

Tập Lái
27/8/07
11
0
0

cảm ơn các bác đã cho y kiến. hôm trước em đặt con MT rồi, nhưng vừa rút lại hợp đồng. Ông già em chỉ thích MT, giờ có khoảng 30K vừa với civic nhưng em ko thích con này , vậy nên h không biết mua xe gì, chán. các bác ủng hộ cho vài lời vàng ngọc nào

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Thời buổi hiện đại rùi, không ai đi số sàn đâu, làm con AT đi cho nó sướng bác ạ.