Tập Lái
27/8/07
11
0
0
em định làm con vios 1.5 mới, nhờ các bác tư vấn dùm. Giá nó bao nhiêu nhỉ, có hai loại G và gì gì đó, nó khác nhau thế nào các bác, nên mua loại nào. Mới mua oto lần đầu nên con ngu ngơ lắm, các bác giúp dùm em

nil confirmed
Hạng B2
16/7/07
115
5
18
RE: Vios loại nào?

Giá niêm yết 2 loại nè bác
1.5E: số sàng 26.100 USD
1.5G: số tự động 28.900 USD

khác nhau cơ bản: số tự động trang bị thêm ghế da, tay lái có nút điều chỉnh âm thanh,khoang hành lý hình như là rộng hơn, còn xe số sàng ghế nỉ, tay lái không nó tích hợp nút điều chỉnh âm thanh
hiện nay nhiều người chọn số sàng do thấy chênh 2.800 USD cho số tự động và ghế da là không đáng (đáng hay không là do bác quyết định nhá:D)
Về thời gian giao xe: do nhiều người đặt số dàng hơn nên giá số sàng em thấy hầu như không bớt mấy, mà thời gian giao xe cũng khá lâu. lấy số tự động thì có bớt đôi chút, giao xe sớm hơn.

Chúc bác có xe sớm nhé

Hạng B2
31/1/08
374
1
18
24H.COM.VN

Với điều kiện đường xá VN thì ''cưới'' em số sàn là OK nhất bác ah.Chúc bác có được vợ 2 như ý (để còn cho anh em ngắm chứ):D:D:D

nil confirmed
Hạng B2
16/7/07
115
5
18

Bác ở Nghệ An à, nhìn Nick em đoán thế:D
Bác ghé Toyota Vinh nhé, bên đó thì chắc thời gian giao hàng sẽ sớm, mà hàng thì cũng là của Toy Việt thôi. Có gì khó Pm em giúp bác

Hạng C
28/7/07
534
41
28

người ta lên cung trăng hết rồi , thời buổi để hưởng thụ tiện ích mà máy móc mang lại mà còn chạy xe MT , thêm tiền lấy AT đi bác ơi , bác cứ thử ngồi lên AT một lần , đảm bảo ko muốn đụng vào mấy con MT lần nữa , khuyên bác chân tình đấy

Tập Lái
27/8/07
11
0
0

Cảm ơn lời khuyên của lm1mt nhưng ko hiểu sao em vẫn khoái dùng số sàn. Định chiều nay đi cọc tiền, Mà các Bác dùng Vios rồi tư vấn dùm em những phụ kiện cần thiết cho Vios cái, em cũng ko nhiều $$ nên chỉ lắp những cái thấy cần thôi. Ví dụ như có cần làm chống ồn ko, giá nó khoảng nhieu vậy. Em nhìn cái bảng phụ kiện và giá của To đưa cho ma hoa cả mắt luôn

Hạng D
22/9/07
1.152
1
0

Trích đoạn: lm1mt

người ta lên cung trăng hết rồi , thời buổi để hưởng thụ tiện ích mà máy móc mang lại mà còn chạy xe MT , thêm tiền lấy AT đi bác ơi , bác cứ thử ngồi lên AT một lần , đảm bảo ko muốn đụng vào mấy con MT lần nữa , khuyên bác chân tình đấy

Em công nhận với bác, em đi xe MT vào TP thấy oải lắm rồi, lúc đó chỉ muốn mua xe AT thôi ...

Tập Lái
24/3/08
18
0
0

Khuyên bác nên thêm ít tiền mua AT đi, và chuyển sang yaris mà chơi. Mua loại sedan đó. Xe nhập khẩu chăt luợng khác hẳn mà khỏi phải đặt cọc chờ đợi mất công. E ghét việc cứ phải đặt cọc chờ đợi cả tháng trời mới có xe đi lắm

Tập Lái
18/3/08
24
0
0

Bản số tay sau giấy là 29k500 chưa trả giá 2 ngày sau có xe trễ nhất là 1 tuần có số yự động em ko hỏi nhưng 2 ngày có xe là wa good