Hạng B2
1/2/07
211
0
16
www.vnitpro.com.vn
RE: Vios loại nào?

Hôm nay em ra Toy Hòan Kiếm xem xe, hết sạch chả còn con số sàn nào để xem đành ngồi lên chiếc AT. Công nhận là ổn. Giá 28.900 ko bớt 1 xu, mà mấy đồng chí sale còn dọa ko đặt nhanh thì phải qua tháng 10 mới có xe. Em lại chạy đi gọi cu bạn đi Vios số sàn để so sánh, công nhận là khác hẳn. AT đi bác. Tài chính bí quá thì kêu ngân hàng giúp vậy. Mua cái xe chắc xài ít nhất cũng phải 2 năm, mà với 2.800k được mọi thứ ưng ý hơn hẳn kể cũng đáng. Tuy nhiên quyết định cuối cùng vẫn thuộc về bác, vì còn những lý do tế nhị như ko thích cho vợ hoặc long leg mượn xe chẳng hạn :D

Nhưng cá nhân em nhận định thì với giá gần 29K là quá đắt. Thêm tý tẹo nữa là được con Civic rùi, đẳng cấp hơn hẳn... Nhưng cố nữa cố nữa cố mãi ....lại thành quá cố mất :D em cũng đang phân quá các bác ợ [8|]

Last edited by a moderator:
Hạng B2
12/1/08
136
0
16
RE: Vios loại nào?

Nếu bác ở Tỉnh thì lựa chọn MT cũng OK. Nhưng nếu ở HN hay TP HCM thì em khuyên chân thành bác nên lấy AT. Lúc trước em cũng định mua MT nhưng sau khi thử AT rồi thì không còn ý định MT nữa. Chúc bác mua được xe ưng ý