Hạng D
21/5/13
1.062
4.140
143
Mềnh ko hiểu chiến thuật, triết lỹ kd của mấy a Nis VN là gì? tại sao lại có một sản phẩm xấu đau như thế...chẳng nhẽ ko kiếm đâu ra mấy a ks tk cho bài bản ah. Xu hướng mua xe giờ nhiều người trẻ tuổi hơn...mà trẻ thì chắc ko ai đi mua xe này.
hình như họ muốn tk riêng cho taxi ?

Hạng D
8/5/16
1.251
837
113
Với em thì con này ko đẹp, ko xấu.
Nhưng giá thì ảo tưởng quá. 500 củ thì may ra mới bán đc

Tập Lái
26/10/18
1
1
3
39
Đang ở Motorshow, thấy các bác chê Sunny mới tơi tả quá nên ghé qua coi vì bản thân em cũng đang đi Sunny. Theo cá nhân đánh giá thì con này ngon hơn hẳn các bản trước nhé. Trong bài review nói nâng cấp phụ kiện nhưng em thấy phải thay đổi đến 50%. Nội thất khoang lái gần như làm lại, thay mới quả tay lái và bảng điều khiển huyền thoại, thêm màn hình màu to. Cản trước, sau làm xe trông trẻ hơn và khỏe hơn, bớt lại mấy chi tiết bo tròn. Với các đắt giá nhất là 2 cái cảm biến lùi với cam lùi. Sâu Nis cũng mời ưu đãi motorshow (không hỏi kỹ vì chưa có nhu cầu). Mấy bác cứ chê Sunny này nọ phải hỏi những người đang đi Sunny xem chất lượng ntn nhé :))

• Like
Reactions: Pham.Ngoc
Tập Lái
25/10/18
19
9
3
43
Đang ở Motorshow, thấy các bác chê Sunny mới tơi tả quá nên ghé qua coi vì bản thân em cũng đang đi Sunny. Theo cá nhân đánh giá thì con này ngon hơn hẳn các bản trước nhé. Trong bài review nói nâng cấp phụ kiện nhưng em thấy phải thay đổi đến 50%. Nội thất khoang lái gần như làm lại, thay mới quả tay lái và bảng điều khiển huyền thoại, thêm màn hình màu to. Cản trước, sau làm xe trông trẻ hơn và khỏe hơn, bớt lại mấy chi tiết bo tròn. Với các đắt giá nhất là 2 cái cảm biến lùi với cam lùi. Sâu Nis cũng mời ưu đãi motorshow (không hỏi kỹ vì chưa có nhu cầu). Mấy bác cứ chê Sunny này nọ phải hỏi những người đang đi Sunny xem chất lượng ntn nhé :))
E đang có ý định mua xe và cũng đang tìm hiểu e thấy ntn. Giá mới Sunny phiên bản XL bằng với Ciaz 2018 vậy cấu hình sunny Xl có bằng Ciaz ko? Sunny phiên bản cao cấp đang triển lãm đó với mức giá bằng với Vios E CVT 2018 nếu so cấu hình thì có bằng không? Trong suy nghĩ của e, nissan bền, phiên bản mới đẹp. Nhưng mức giá chẳng đẹp. E là 1 người đang tìm hiểu để qua năm em mua xe nên điều e nói ra ở góc độ của khách hàng.

Tập Lái
24/12/12
9
2
3
44
các bác cứ việc chê, tui thì cứ làm em bản XV 2015 và hài lòng về độ bền, máy mạnh, đủ đồ chơi chẳng cần lắp thêm gì, chi phí bảo dưỡng rẻ. Bản nâng cấp này thực sự thay đổi khá nhiều.

Tập Lái
9/5/18
15
3
3
34
Khoản tiết kiệm nhiên liệu và rộng rãi thì ai bằng em này được nhỉ. nhìn ảnh thì cũng thay đổi gần như toàn bộ rồi nhìn trẻ hơn, khỏe hơn. like

Tập Lái
19/9/18
7
0
1
31
Khoản tiết kiệm nhiên liệu và rộng rãi thì ai bằng em này được nhỉ. nhìn ảnh thì cũng thay đổi gần như toàn bộ rồi nhìn trẻ hơn, khỏe hơn. like
Thực tế nội thất, khoang lái, tablo đã thay đổi rất nhiều so với phiền bản trước (thêm màn hình nhiều tính năng hơn (bản trước ko có màn hình), bỏ thiết kế “chuột Mickey” cũ), bộ bodykit bên ngoài cũng đẹp và thể thao hơn.