Tập Lái
4/5/18
21
5
3
35
hôm em đi Vietnam Motors thấy em xe này cũng không đến nỗi tệ như mấy bình luận trên mạng

Hạng C
9/4/15
666
5.070
93
34
Thực tế nội thất, khoang lái, tablo đã thay đổi rất nhiều so với phiền bản trước (thêm màn hình nhiều tính năng hơn (bản trước ko có màn hình), bỏ thiết kế “chuột Mickey” cũ), bộ bodykit bên ngoài cũng đẹp và thể thao hơn.
Vấn đề chất xe thì ko đổi, vẫn cái kiểu cũ xưa đó. Option toàn cái gắn llucs nào cũng dc. An toàn thì ngang con wigo. Hộp số 4 cấp. So thế nào dc với vios e cvt và city bản base

Tập Lái
9/5/18
15
3
3
34
Vấn đề chất xe thì ko đổi, vẫn cái kiểu cũ xưa đó. Option toàn cái gắn llucs nào cũng dc. An toàn thì ngang con wigo. Hộp số 4 cấp. So thế nào dc với vios e cvt và city bản base
Cụ nói đúng quá "SO THẾ NÀO ĐƯỢC VỚI VIOS" xe bền đến mức Túi khí đâm 3 lần không nổ, lần 1 do "Đâm không đúng tư thế", lần 2 là do "Đâm không đủ lực", lần 3 thì "do xe bị đâm trước đó sửa nhưng chủ xe không thay". đủ các lí do bền đẹp, CÓ CŨNG NHƯ KHÔNG =)))

12/6/15
323
65
28
Cụ nói đúng quá "SO THẾ NÀO ĐƯỢC VỚI VIOS" xe bền đến mức Túi khí đâm 3 lần không nổ, lần 1 do "Đâm không đúng tư thế", lần 2 là do "Đâm không đủ lực", lần 3 thì "do xe bị đâm trước đó sửa nhưng chủ xe không thay". đủ các lí do bền đẹp, CÓ CŨNG NHƯ KHÔNG =)))
Bác là sale bên Toyota à

Hạng C
9/4/15
666
5.070
93
34
Dạ bác thử chưa hay nghe đồn ạ? Xe nào lỗi thì đã triệu hồi rồi ạ

Hạng B2
13/8/15
217
35
38
Dạ bác thử chưa hay nghe đồn ạ? Xe nào lỗi thì đã triệu hồi rồi ạ
https://dantri.com.vn/o-to-xe-may/t...altis-vios-tai-viet-nam-20180811082327851.htm

link báo ngày 11/8/2018, triệu hồi lỗi xe cũ vì nó đã bị sịt quá nhiều, còn xe đời mới ra chưa có nhiều vụ nên nó cũng chưa triệu hồi đau.
Cứ nhìn vào xe toy tai nạn toàn không thấy bung túi, đó mà minh trứng rõ ràng nhất, khỏi phải cái, thử hỏi trên khắp diễn đàn xem túi khí của toy thế nào thì ai cũng nghĩ đến ngay là nó sịt

Hạng B2
13/8/15
217
35
38
Cái xấu đẹp, đôi khi cũng chẳng quan trọng bằng tính mạng và trải nghiệm người dùng cả, cái đó mới là cái cần quan tâm.
Xe của nissan thì khung gầm và thân xe chắc chắn, hệ thống an toàn là đủ dùng vì xe chạy phố cũng chẳng bao giờ quá 60km/h đâu tính năng an toàn của xe là đủ dùng rồi, xe thì rẻ hơn kha khá đáng để lựa chọn

Hạng B2
11/6/15
274
60
28
Cái xấu đẹp, đôi khi cũng chẳng quan trọng bằng tính mạng và trải nghiệm người dùng cả, cái đó mới là cái cần quan tâm.
Xe của nissan thì khung gầm và thân xe chắc chắn, hệ thống an toàn là đủ dùng vì xe chạy phố cũng chẳng bao giờ quá 60km/h đâu tính năng an toàn của xe là đủ dùng rồi, xe thì rẻ hơn kha khá đáng để lựa chọn
đồng ý với bác về việc này

Hạng B2
13/8/15
217
35
38
nhiều người chắc vẫn đang đi xe máy, phán như đúng rồi. Xe hãng nó thích mà xấu thì chúng kêu bền dáng, thế mà xe người khác xấu thì nó dìm đến tận đáy, giờ người ta làm lại thiết kế thì vẫn lại vô chửi trong thì nhìn xe các hãng khác cũng có hơn mẹ gì đâu

• Like
Reactions: Duy Tân 987