Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City
RE: VN - Lào - Thái lan "Adventure Tour 2006"

Mấy ông í không post hình đâu, đợi về lại VN chép thành đĩa Mêkông ký sự rùi in lậu bán đó BS.

Cái này Minh mất xe là trùm :D:D:D

Tập Lái
28/3/05
5
0
1
SaiGon

Trích đoạn: tungrose
Mấy ông í không post hình đâu, đợi về lại VN chép thành đĩa Mêkông ký sự rùi in lậu bán đó BS.
Vậy thì BS nói nhỏ cái ý kiến này nha, toàn đội ở nhà hùn tiền cử đồng chí Râu mua đại diện 1 cái thôi, rồi anh em mình cũng in lậu, chia nhau coi. :D Mua chi nhiều, phí

Nói nhỏ vậy thôi đó nha, đừng có nói cho ai nghe hết đó!
Chết, mà bàn bạc như vầy thì "được" gọi là spam phải hông ta. Ke ke

Hạng D
6/5/05
1.329
0
36
53

Trích đoạn: BlueSerenade

Vậy thì BS nói nhỏ cái ý kiến này nha, toàn đội ở nhà hùn tiền cử đồng chí Râu mua đại diện 1 cái thôi, rồi anh em mình cũng in lậu, chia nhau coi. :D Mua chi nhiều, phí

Nói nhỏ vậy thôi đó nha, đừng có nói cho ai nghe hết đó!
Chết, mà bàn bạc như vầy thì "được" gọi là spam phải hông ta. Ke ke

[8D] Ở chỗ khác thì không biết chứ ở đây (OS 4r) mà BlueSerenade viết tắt là BS là khối người nhầm nhọt đấy :D:D
Thôi chết, lại xì pam rồi! Chờ các bác post ảnh xuyên đông dương mệt quá!!!![8|][8|][8|]

Hạng D
27/5/05
1.058
14
38
somewhere

xin báo cáo : đoàn đã về tới Tp. HCM an toàn ngày 07/May @2030 hrs theo đúng kế họach :D

mọi ghi chép & kinh nghiệm đúc kết trong chuyến đang được biên tập bởi nhà "Caravan học" @Nguyen và sẽ chia sẻ sớm cho mọi người ...

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

May quá sau kỳ nghỉ lễ, OS không phải làm vòng hoa nào cả :D Chúc mừng các bác trở về an toàn .

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Chúc mừng các pác đi đến nơi về tới bến...:DCó kinh nghiệm gì xin các pác chỉ bảo. Em hè sắp tới cũng có ý định làm 1 phát xuyên sang Lào. Nhưng đi máy bay về Vinh rồi từ Vinh sang Lào bằng xe hơi.

Hạng C
23/9/04
565
4
18
56
Interstate Highway

chào mừng các bác đi khám phá đã về tới nhà an tòan, chắc giờ này đang còn phải "phục hồi chức năng", nhớ pót hình sớm nha các bác (khi nào tỉnh):D

Hạng D
27/5/05
1.058
14
38
somewhere

xin thông báo đến các thành viên tham gia chuyến đi, hôm nay em đi dọn xe thì thấy các vật vô chủ sau :

- bia Heineken "khoen xanh" : 7 lon
- Coke : 3 lon
- Miếng lót giày mới, xịn hiệu "Bata"

sau một hồi rao tìm chủ nhân mà không thấy ai trả lời [8D], em ...quyết định nhận để dùng cho đỡ phí và xin cảm ơn tất cả các bác đã cho quà ...:D

ngoài ra, còn có các vật sau không biết dùng làm gì nên ...mang trả lấy tiếng tốt :

- mấy cây gạt nước dùng cho xe con bọ, mới 100%
- 1 bao da dùng đựng máy ảnh, nhãn hiệu Canon

xin vui lòng mang theo giấy tờ chứng minh sở hữu đến ...quán bia gần nhất để nhận lại :)

Hạng B2
28/4/05
212
5
18
55

@Sia: em đang dư dùng 1 cái bao cho máy Canon đây , số là hôm nọ qua Thái sắm 1 loạt mấy cái ống kính góc rộng và tele nên bao cũ ( Mới dùng 3 tuần) không chứa được nữa phải mua bao mới. Nếu bác năn nỉ gẫy lưỡi không xin lại được thì để hôm này vào em SÚ vơ nia cho bác, :D @ xe gi cung duoc: tha tội cho em nha..