Hạng D
12/10/04
3.224
482
98
RE: Vợt tennis loại nào đây?

Bác Quỳnh thâm niên dzữ quá hen :)

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

Ặc...ặc...cây Prince Mai cồ chang đánh nặng chết đi được[8D] ! em đã đánh rất nhiều vợt nhưng tới bây giờ em ưng ý nhất là Babolat , Prince :D! mấy bác nào trung niên thì nên đánh loại Hammer 2.7 hàng của Mỹ ! nhưng bây giờ hàng Mỹ hời bị hiếm đấy , cách đây khỏang 5-->6 năm về trước thì nhiều , nhưng bây giờ thì hiếm !
vài kinh nghiệm của em có gì xin mấy bác chỉ giáo thêm tay nghề của em còn kém lắm:mad:
Không bít hội Tennis OS mình còn hoạt động không nhỉ ? sinh hoạt ở sân nào ? giờ sinh hoạt ? sắp tới em se ở SG , có gỉ đem vợt theo giao lưu học hõi thêm kinh nghiệm của mấy bác !
@ oto bien hoa : khì nào có dịp học hỏi kinh nghiệm bác nhé ! nghe nói bác cũng cầm vợt lâu lắm rồi pải không ???:D

Hạng D
27/5/05
1.544
20
38
Biên Hòa

Hic... em mới 16 t ,mới chơi được 5 tháng,mỗi tháng đánh 1 cây vợt,mà sao vẫn ko lên tay(cái này tại vợt ) vẫn chơi cây Prince mai cô chèng .
Hôm nào mời bác Đò,sịa,bác khoa với tui 1 cặp hen,múc nhau đê .

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

Úi trời không biết bác Đò với Sịa có chịu không nữa ??:mad: trừ OS SG thôi chứ OB hình như ai cũng biết em thâm niên hết !! Ặc.....ặc:mad::mad:

Hạng D
27/5/05
1.544
20
38
Biên Hòa

Bác khoa chơi vợt Babolat loại nào,Prince lọai nào,gía tiền mua mới.mua cũ? nói rõ cho anh em biết để tham khảo,Babolat có loại chỉ đan lưới max là 25kg,có loại đan được tới 28 kg .

Last edited by a moderator:
Hạng C
12/1/04
601
3
0
47
www.xehoivietnam.com

Không biết bác Đò thì sao cứ em đánh giá bác Đò đánh cỡ Khoa, em đánh hay hơn bác Quỳnh (vì 5 tháng nay theo thầy học mà). Múc nhau đê....

Hạng D
27/5/05
1.544
20
38
Biên Hòa

Trích đoạn: dksasia

Không biết bác Đò thì sao cứ em đánh giá bác Đò đánh cỡ Khoa, em đánh hay hơn bác Quỳnh (vì 5 tháng nay theo thầy học mà). Múc nhau đê....

Ơ bác này rách lại lành hay nhể,theo em biết cái vụ vá thẩm mĩ lại hết 2,5 chai ah .

Cái vụ múc nhau kết cái đê,chiều thứ 6 bác Sịa có ở b hòa đúng ko,bác Đò ,khoa nhỏ sắp xếp nha .5 h chiều thứ sáu có mặt tại sân (do bác Đò chọn )anh em ta đốt tết cái .Các bác OB khác có mặt cổ vũ và uống bia .OB kì này rầm rộ wá .

@ Các bác OS :(A)Sịa+Dodge
(B)otobienhoa+khoa TL:5 games đều A thắng,B thua ..cho lựa .

Em cần phơm trước luôn :
1. otobienhoa
2....

p/s :Khoa ơi thơm .

Hạng C
24/3/04
594
884
93
56
Biên Hòa - Vietnam

Ko dược rồi bác ơi, chiều thứ 6 có lịch rồi, thôi để dịp khác đi bác .

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

@Các bác :
Bác Đò trốn kìa mấy bác !!:D:D ai mà bỏ cuộc chung gấp đôi đó :mad:! hehe
Kính mời mấy bác khác ra xem và cỗ vũ nhé , Trận tranh siêu cúp của OB , miễn vé vào cửa :D:D ! khi đi nhớ đem tiền :)
@Sịa :
Thấy em đánh lần nào chưa mà dám nói bác Đò đánh cỡ em :D:D
@Otobienhoa:
Nghe nói bác Đò đánh cỡ em kìa , run wá:mad: !! có đổi ý không ??[8D]