Hạng B2
27/6/05
108
5
18
RE: VTV news - VAMA cam kết ko giảm giá trong năm 2006

Trích đoạn: crownchip

... tung tin vịt sang năm giá xe LD giảm để phá hoại bọn nó là những bước đi thiếu cân nhắc...

Ai tung tin vịt đấy? Tuyên bố của Bộ truởng Tài chính tại kỳ họp chính thức của Quốc hội là tin vịt à? Các phuơng tiện thông tin đại chúng cũng đưa tin vịt chắc? Hoàn toàn sai!

Ai phá hoại đấy? Chả có ai cả, tự nó QUYẾT TÂM chết mà thôi.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
26/10/05
401
3
16
www.otosaigon.com

Trích đoạn: tyxiu

... tung tin vịt sang năm giá xe LD giảm để phá hoại bọn nó là những bước đi thiếu cân nhắc...

Ai tung tin vịt dấy? Tuyên bố của Bộ truởng Tài chính tại kỳ họp chính thức của Quốc hội là tin vịt à? Hoàn toàn sai!

Bộ trưởng Tài chính ko tuyên bố sang năm giá xe LD giảm tại kỳ họp chính thức của Quốc hội , hình như bác lại nhẫm lẫn nữa thì phải... !!!

Hạng B2
27/6/05
108
5
18

Ai tung tin vịt dấy? Tuyên bố của Bộ truởng Tài chính tại kỳ họp chính thức của Quốc hội là tin vịt à? Hoàn toàn sai!

Bộ trưởng Tài chính ko tuyên bố sang năm giá xe LD giảm tại kỳ họp chính thức của Quốc hội , hình như bác lại nhẫm lẫn nữa thì phải... !!!

...mà Ông nói mạnh mẽ hơn thế!

Hạng B2
26/10/05
401
3
16
www.otosaigon.com

...mà Ông nói mạnh mẽ hơn thế!
Xin bác cái link cụ thể Ông (bộ trưởng Hùng?) nói mạnh mẽ hơn thế! đê, nếu ko AE trên OS&OH sẽ nghĩ bác lái xe hơi bị niều đấy... !!!

Hạng B2
27/6/05
108
5
18

Xin bác cái link cụ thể Ông (bộ trưởng Hùng?) nói mạnh mẽ hơn thế! đê, nếu ko AE trên OS&OH sẽ nghĩ bác lái xe hơi bị niều đấy... !!!

Ngoài bác ra chả có ai yêu cầu link cả! Riêng bác thì thuộc lòng là cái chắc.

Hạng B2
26/10/05
401
3
16
www.otosaigon.com

Tui ko biết thật đâu, chỉ cho tui tài liệu đoạn nào tyxiu lấy thông tin ra là Bộ trưởng Tài chính tuyên bố sang năm giá xe LD giảm tại kỳ họp chính thức của Quốc hội Nếu bác nào tìm được thì crownchip đây xin hậu tạ... !!!

Hạng B2
26/10/05
401
3
16
www.otosaigon.com

Trích đoạn: Landrover

Mọi phân tích, tính toán đều không thể khác đuợc tuyên bố của Bộ truởng Bộ Tài chính: Nếu các liên doanh không giảm giá trong năm 2006 thì Chính phủ sẽ giảm tiếp thuế Nhập khẩu xe nguyên chiếc cho ngang bằng với xe SX trong nuớc (Rất tốt cho nguời tiêu dùng). Cho nên nếu hãng này hay hãng khác tuyên bồ, tính toán này nọ chả có ý nghĩa gì! Thậm chí nếu họ cố ý không giảm hoặc tăng giá thì ... cũng tốt cho nguời tiêu dùng vì lúc đó Chính phủ sẽ giảm tiếp thuế nhập khẩu xe nguyên chiếc. Không thể chống lại chủ truơng của Chính phủ đuợc đâu!

Năm 2006 giá xe phải giảm, đó là điều không thể khác đuợc!
Tôi chưa nghe qua chính phủ có chính sách này,đề nghị bác phát biểu phải cụ thể và chính xác.Giảm thuế nhập khẩu xe để bóp chết nền công nghiệp ôtô yếu kém của nước nhà à,giảm thuế nhập khẩu để gây thất thu cho ngân sách,trong khi đầu tư vào cơ sở hạ tầng giao thông còn yếu kém à???Chủ trương của nhà nước là bình ổn và đưa giá xe về mức hợp lý,phát triển công nghiệp lắp rắp và chế tạo ôtô trong nước.Nhà nước ta chỉ khuyến khích phát triển giao thông công cộng,không chủ trương phát triển ôtô lẫn xe máy.

Nhìn cái OS-SIM của bác, chả dám phát biểu nữa! Còn chủ truơng giảm bảo hộ xe trong nuớc, mở cửa thị truờng oto thì ... thôi chả phát biểu nữa! Chào bác, tôi phải đi ... có việc!
Bắt được quả tang bác tyxiu roai`, ăn nói toàn bốc phét theo cảm tính, chỉ được cãi cùn tung tin vịt... !!! potay.com

Hạng B2
27/6/05
108
5
18

Nhìn cái OS-SIM của bác, chả dám phát biểu nữa! Còn chủ truơng giảm bảo hộ xe trong nuớc, mở cửa thị truờng oto thì ... thôi chả phát biểu nữa! Chào bác, tôi phải đi ... có việc!

Bắt được quả tang bác tyxiu roai`, ăn nói toàn bốc phét theo cảm tính, chỉ được cãi cùn tung tin vịt... !!! potay.com

Bác có cái OM-SIM không mà muốn tôi cư xử như bác OS-SIM?[:'(]

O.S.P.D
29/6/04
246
3
18

lại cái ông nghiện ngập :D:);), vừa giải thích bên kia xong nè :);):D

Trích đoạn: Landrover

Tôi chưa nghe qua chính phủ có chính sách này,đề nghị bác phát biểu phải cụ thể và chính xác....

Nhìn cái OS-SIM của bác, chả dám phát biểu nữa! ... thôi chả phát biểu nữa! Chào bác, tôi phải đi ... có việc!

sao thế sao thế, OS-SIM là sao mà bác khiếp thế :D, tui giải thích cho nè: số là khi OS còn ít thành viên WM mới phát cho mỗi thành viên 1 cái sim điện thoại :D để thuận tiện liên lạc off, để biết ai đã nhận thì check dưới nick là OS-SIM thế thui :D, bác chả dám để dành đó tui
anô anô đ/c OS-SIM Land gì đó ui, phát biểu chính sách kinh wá :D