Theo các bác, bên nào SAI trong tình huống này?

• Chủ xe

Bình chọn: 11 6,8%
  • Chủ nhà

Bình chọn: 67 41,4%
  • Cả hai

Bình chọn: 84 51,9%

• Total voters
    162
Hạng C
3/3/12
524
369
63
Quận 2, tp. HCM
Đã nói là muốn đậu thì kiếm chỗ nào có hầm như shopping hoặc quán cafe....có người giữ xe. Bác vào làm ly cafe hoặc đưa cho bảo vệ 50.000 nói nó giữ xe cho thì đâu có chuyện gì xảy ra. Mình có người bạn muốn đậu xe kiếm chỗ nào có bảo vệ đưa nó 200 - 500.000 d nó ngồi ngay đầu xe giữ luôn :)
Tân Bình bác ạ. Chỗ đậu có mất tiền cũng ko kiếm đc

Tập Lái
18/7/16
46
14
8
37
Ông này còn nói chủ xe sai, nói thiếu suy nghĩ
Các bác cứ đặt mình vào chủ nhà đi ạ, đừng suy nghĩ như những người sở hữu xe. Em đậu xe lúc nào cũng phải quan sát xem có chắn cửa nhà ngta ko ạ, nên trời thương đến h chưa có vấn đề gì.

Hạng B2
30/5/16
358
327
63
Các bác cứ đặt mình vào chủ nhà đi ạ, đừng suy nghĩ như những người sở hữu xe. Em đậu xe lúc nào cũng phải quan sát xem có chắn cửa nhà ngta ko ạ, nên trời thương đến h chưa có vấn đề gì.
Vậy mà cũng có người ủng hộ con nhỏ vẽ lên xe người ta, anh chủ xe quá hiền trong trường hợp này, gặp thằng khác là nó thẻo... "lờ" con nhỏ đó rồi chứ ở đó mà còn ủng hộ...

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Có xe cũng khổ qa', lỡ đậu tùm lum là bị vẽ từa lưa
Mà đây cũng vô tình lụm đc cái bóp đc tút lại con xe mìh hoành tráng luôn rồi ^=^
Nói vui tí, nói đúg ra khi mìh đậu bất kỳ nơi nào đó (biển báo ko tính), mà đậu trc' nhà ngta thì nói vs ngta 1 tiếng dù time lâu hay nhah. Nếu time lâu qá thì nên chọn nhà đó đã khóa cửa
Còn nếu nhà đó có ng mà chỉ đóng cửa thôi thì lỡ làm fiền r làm fiền cho tới bấm chuôg...họ xuống "Cho e đậu xe trc' nhà ACE j` đó trừ hao khỏag 1h nha", thà 1 gặp chủ nhà dễ đậu đi e, 2 thì nghe chửi vài tiếng, còn hơn giống trg` hợp trên là nhẹ - nặng thì xe mìh bị đập fá - xuôi nữa bị ném đá dấu tay mà chỗ đó ko có Camera khu vực luôn thì coi như các bác tài mìh bị mất chày lẫn chì luôn ùi :《