Theo các bác, bên nào SAI trong tình huống này?

• Chủ xe

Bình chọn: 11 6,8%
  • Chủ nhà

Bình chọn: 67 41,4%
  • Cả hai

Bình chọn: 84 51,9%

• Total voters
    162
Hạng B2
14/8/15
332
147
43
51
Cái giá để học 2 chữ "kềm chế" là 13 triệu . Nếu chướng tai , gay mắt việc oto trước nhà chẳng lẽ không thể nhắc nhở góp ý lẫn nhau thì có phải nhân văn hơn không ?

Hạng B2
3/11/15
278
165
43
Nghét nhất cái thể loại dừng chút ra đuổi, đặt ghế bán chỗ ..... :D Đúng là quả báo :D
Ai cho họ cái quyền đó :D

• Like
Reactions: vthanh6
Tập Lái
26/10/16
38
30
18
42
Bố đậu trước cửa nhà người ta thì tử tế gì. Đậu thì cố gắng đậu giữa 2 nhà.
Còn chị kia thì người ta có số điện thoại ở kính lái ko gọi người ta 1 tiếng. Làm gì mà thiếu kiềm chế đến vậy hả chị.

Nếu thằng chủ xe có ý thức thì cần gì phải gọi. Người ta bức xúc nhiều lần nên mới hành động vậy. Lỗi ở cả hai như phần kết của bài đã nói.

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng B2
27/5/16
346
761
93
Nghen ăn tức ở thôi các bác, cái gì là chắn cửa, cái gì là cản trở, nhà mặt tiền làm vua ah :D ; Đường có tiền thuế của tui đóng đó, tui đóng cái phí bảo trì đó :D
Vụ này bên Sing chắc cho mấy roi cho nhớ :D

PS: Cho người vẽ chép phạt từ "làm ơn" 1ngàn lần :D

Thế nào là ghen ăn tức ở vậy bác? Bác đậu cmn sát cửa nhà ngta đến xe máy còn chui ra không lọt thì 4b ra làm sao? Đến lúc cần đi đâu gấp kiếm lái xe ko ra thì bực ntn. Tốt nhất đậu thì đậu làm ơn để cái số đt lại có gì người ta còn gọi nhờ dời xe.

Hạng F
29/10/14
8.499
11.137
113
Nghen ăn tức ở thôi các bác, cái gì là chắn cửa, cái gì là cản trở, nhà mặt tiền làm vua ah :D ; Đường có tiền thuế của tui đóng đó, tui đóng cái phí bảo trì đó :D
Vụ này bên Sing chắc cho mấy roi cho nhớ :D

PS: Cho người vẽ chép phạt từ "làm ơn" 1ngàn lần :D
Pác nói vậy thì cũng chả hơn gì chị kia đâu. Ko cấm nhưng đừng làm ảnh hưởng đến người khác

Tập Lái
26/10/16
38
30
18
42
Bác có cách nào chùi hết hình vẽ mà không sơn nguyeen xe bác chỉ xem?

Nếu mực bút xóa thì lấy xăng thơm chùi ra, nhưng lau rửa liền nếu để lâu thì đi luôn sơn xe.

• Like
Reactions: 22Lúa