O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM
RE: Vua Mẹc tại Sài Gòn?

Trích đoạn: dungmos

bọn tinh vi giờ độ giỏi lắm bác à
khnog6 ăn thua:D
Chính xác đó Bác, E đùa cho VUI thôi chứ Hôm trước ở Quãng Châu , có 1 SHOP bán đồ kính thưa các Loại AMG , E vào mà chóang ,từ ống xả ,Bộ thắng ,Mâm v.v.v chỉ trừ cái máy:D:D:D. Đồ làm cũng rất sắc sảo ,nhưng E nghĩ để phỉnh các cao thủ trên này chắc chưa được hì hì:D

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Trích đoạn: AC_Milan

Trích đoạn: mb_fan

Trích đoạn: AC_Milan

Nếu là "hàng hiệu" thì đơn thuần mà nói về giá cả thì hiện chiếc này chỉ thua thằng anh nó là Maybach thôi, mấy con Bentley Flying Spur cũng chỉ là hàng "đệ".

Chưa chắc nha bác. Bentley Flying Spur mà có option thì thường từ 200k trở lên. S65 AMG em build up rồi, maximum là 206k. Dù gì thì đẳng cấp Mer vẫn thua Bentley.

Thật thế àh bác. Bentley thì đắt nhất và để so với Maybach hay Roll Royce thì chỉ Azure và Arnage thôi, Continental Flying Spur và Continental GT/C thì so với S 65 AMG và CL Klass thôi. Em chưa thấy con Flying Spur nào trên thị trường mà trên 200K cả. Trong khi con S 65 AMG cũng phải tròm trèm giá 200K :D.

Nhưng dẫu sao thì bác cũng chính xác, Bentley là một đẳng cấp khác so với Benz. :D

Bác thử lên trang này và build up đi:http://www.bentleyconfigurator.com/
hay lên http://www.bentleymotors.com/Corporate/display.aspx?websiteid=2&langid=2&cpflgs=1111&infid=201 rồi chọn phần Configurator
Em gặp rắc rối là máy em chưa có Shockwave 8.5 nên chưa build up được. Bác build up giùm em cái, loại full option luôn ấy.Nhưng mà khi nhìn từ bên ngoài, em vẫn thích Bentley hơn dù em là fan của Mer. Em có cảm giác Bentley sang hơn, đẹp hơn, pro hơn

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Đề nghị bác simbeane về lật nắp capo chụp quả máy cho ae xem đê.....:D

Hạng C
19/12/06
734
368
63
Ngôi Sao Ba Cánh

hôm nọ trên điện biên phủ em thấy 1 con s55 amg , màu vàng vàng.....cool , mà không chụp dc , chỉ ông tài xế ổng chẳng bít gì , tiếc đứt ruột , nếu hok thì ae có cái kiểm chứng rồi ....
maybach ===>đại gia này làm ồn ào quá , em ko thích , em mà có nhập xe thì em im lặng thôi , chẳng việc gì phải ồn ào , khi ra đường ai bít thì nhìn , hok thì thôi , riêng em mua dc chiếc xe ao ước là ok , chẳng cần ai phải biết hay lên báo cho rầm rộ , thỏa mãn sở thích cá nhân là dc rồi , còn ai khen mình sành ==>cười và cảm ơn ạ

Hạng C
18/9/06
501
24
28
Vô Gia Cư

àh mà nhân đây hỏi luôn các bác con maybach về rồi sao mà em chưa thấy ai nói đã thấy nó lăn bánh trên đg nhể có bác nào có thông tin chia sẻ với ae đi

Hạng D
6/3/07
1.384
4
38
TP.Hồ Chí Minh

cháu thấy chiếc benlay biển 5..... ngay khu nhà thờ đức bà sáng nay nà .....tuyệt .....màu đen

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Vừa gặp em này xong, đậu uống cà phê gần nhà em. Hoành tráng mang dáng dấp màu đo đỏ bởi bộ đèn............

Hạng D
5/9/04
1.236
15
38
41

Bổ sung thêm chút,em này chơi cặp mâm và bộ thắng đúc chữ AMG lun(em dùng từ đúc vì không bít nó có phải hàng xịn không),nhưng trình độ tút đến mức đó là okie lắm rồi,hơn hẳn những chiếc AMG rởm trước đây anh em ta đã từng bàn cãi

Hạng C
10/9/06
517
0
16
http

Quãng Châu , có 1 SHOP bán đồ kính thưa các Loại AMG
nhập bên tầu về thì quá rẻ và dơn giản
chỉ khó tí là Đức và USAA