Hạng B2
19/1/05
123
0
16
RE: Vua Mẹc tại Sài Gòn?

nhưng nếu AMG thật thì sao, sao các bác cứ nghỉ là độ hàng TQ kg nhỉ. Nếu body AMG thì củng có mà làm sao đâu nào. Bíêt chơi là đc rồi, kg độ bậy bạ như những xe trước là ok...ng ta có tìên thì ng ta độ mà cứ nghỉ là hàng Tàu, bó tay chấm tùm lùm

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Trích đoạn: Little_Master

em tưởng chỉ có S63 AMG thôi chứ
Có S65 AMG luôn bác, bác thử search lại đi, bác AC Milan có liệt kê danh sách các model S-2007 đang sản xuất trên thị trường ấy

To AC_Milan: Em thấy Bentley Continental Flying Spur xứng đáng là xe bán chạy nhất của Bentley vì nó vừa tầm, không quá mắc mà cũng không rẻ, lại đẳng cấp hàng đầu.

To haianh224: Vì bây giờ ai chẳng biết Maybach, nó chỉ cần lăn bánh là người ta dí theo liền, bị để ý lắm. Vả lại, nó mà bị trày thì chết à. Chẳng lẽ mỗi lần ra đường là phải có vài chục chiếc honda của Kinh Đô bám sát để đảm bảo không có chiếc honda(thường) nào dám lại gần? Em nói thế thôi, bác đừng giận;)

Tập Lái
26/2/07
19
0
0

Trích đoạn: tpkn55

bây giờ ra đường lần nào em cũng phải gặp ít nhất là 2 con S-class,E thì nhiều vô số không nói làm gì
maybach thì có rồi chỉ còn chờ roll royce nữa thôi
Muốn có Rolls Royce ko fải dễ đâu bác nhá.Vì là xe siêu sang nên cũng "chảnh" lắm:D.Hãng nó đòi hỏi bác fải có tầm 30 tr $ trong tài khoản thì mới bán cho bác đấy,chứ ko chỉ đơn giản là có đủ tiền là mua được đâu.Mà có 30 tr $ thì dân VN chắc chỉ đếm trên đầu ngón tay thôi(nếu ko muốn nói là ko có:D:D.

để em hiền
1/4/05
3.801
93.802
113

Bác coi thường dân Việt Nam mình quá.30 triệu đô = 480 tỉ VNĐ.Dạng này thỉ chắc bác đếm thêm cả mấy ngón chân vào cũng không hết đâu.Chẳng qua mấy đại gia nhà mình sợ dư luận quá thôi.Tội ngịp bác TLN nhập hẳn maybach về vậy mà sợ điều tiếng quá nên phải úm trong nhà làm kiểng.:D
Cho bác cái link coi qua để nể sự giàu có của dân mình :
http://www.tuoitre.com.vn/Tianyon/Index.aspx?ArticleID=182627&ChannelID=11

Last edited by a moderator:
Hạng B2
5/3/06
337
0
0
40

Trích đoạn: Saleen

bây giờ ra đường lần nào em cũng phải gặp ít nhất là 2 con S-class,E thì nhiều vô số không nói làm gì
Muốn có Rolls Royce ko fải dễ đâu bác nhá.Vì là xe siêu sang nên cũng "chảnh" lắm:D.Hãng nó đòi hỏi bác fải có tầm 30 tr $ trong tài khoản thì mới bán cho bác đấy,chứ ko chỉ đơn giản là có đủ tiền là mua được đâu.Mà có 30 tr $ thì dân VN chắc chỉ đếm trên đầu ngón tay thôi(nếu ko muốn nói là ko có:D:D.

Bác Saleen phải đọc báo nhiều vào,ko phải bây giờ dân mình mới giàu mà bây giờ mới biết thôi và cũng chỉ là phần nổi ;)

Hạng B1
2/4/05
79
2
0
HCM

Các bác muốn phục kích Maybach, các bác cứ ra Vũng Tàu, hôm bữa Em gặp nó ở ngay khu khách sạn Dầu Khí ...

Hạng D
16/10/06
1.547
10.124
113
sites.google.com

Trích đoạn: Saleen

Ái dà các bác khéo lo, dân việt nam cho dù có chơi sang cũng là mua lại thôi, có ai vào hãng mà mua đâu!!!