để em hiền
1/4/05
3.801
94.238
113
RE: Vua Mẹc tại Sài Gòn?

Hôm qua em bắt gặp nó vào lúc 13h khi đang chở vợ cả an trưa về.Vừa phần lúc đó em vừa run lại vừa chảnh,sợ chụp nhìu thì mất mât nên nhờ vợ cả ngồi sau lưng lia có 1 kiểu.Lát sau thấy tiếc quá quay lại thì em nó đã mất tích.Mấy bác ở gần khu tòa nhà Sun Wah thì cố gắng bố ráp để chụp thêm nha.Mà có biển số đó thì chắc mấy cao thủ cũng không khó gì truy ra (cái này hình như bác nhó vợ hơi bị rành).Nếu quả thật S65 thì tay đi xe này quả là bít chơi xe, vì em này hình như không chênh lệch với Maybach 57 bi nhiu.

Hạng D
7/2/07
1.312
0
0

Nhờ mấy Bác em mở rộng được tầm mắt. Cám ơn các bác nghen.
Nhưng em thấy cái biển không quan trọng vì mấy anh ngoài THĐ cứ lấy xe chạy vòng vòng hoài lấy biển này gắn biển kia tùm lum. Có sao đâu.
Mà hiện nay mấy salon độ xe kiểu gắn thêm vài cái logo rồi bán giá AMG hơi nhiều. Mong mấy bác thông cảm nhiều khi khách hàng bị tuị salon nó thuốc.

Hạng B2
30/3/06
173
0
0
otosaigon.com

bây giờ ra đường lần nào em cũng phải gặp ít nhất là 2 con S-class,E thì nhiều vô số không nói làm gì
maybach thì có rồi chỉ còn chờ roll royce nữa thôi

Hạng B2
5/3/06
337
0
0
40

Em ngán vụ AMG dỏm quá rồi nói mãi cuối cùng cũng chẳng chắc được là AMG hay ko ! khỏi bàn nữa mở capo xem cái máy thôi [8|]

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Trích đoạn: AC_Milan

Nếu là "hàng hiệu" thì đơn thuần mà nói về giá cả thì hiện chiếc này chỉ thua thằng anh nó là Maybach thôi, mấy con Bentley Flying Spur cũng chỉ là hàng "đệ".

Chưa chắc nha bác. Bentley Flying Spur mà có option thì thường từ 200k trở lên. S65 AMG em build up rồi, maximum là 206k. Dù gì thì đẳng cấp Mer vẫn thua Bentley.

Thánh Nhân
21/6/05
2.414
27.292
113
53

Trích đoạn: mb_fan

Trích đoạn: AC_Milan

Nếu là "hàng hiệu" thì đơn thuần mà nói về giá cả thì hiện chiếc này chỉ thua thằng anh nó là Maybach thôi, mấy con Bentley Flying Spur cũng chỉ là hàng "đệ".

Chưa chắc nha bác. Bentley Flying Spur mà có option thì thường từ 200k trở lên. S65 AMG em build up rồi, maximum là 206k. Dù gì thì đẳng cấp Mer vẫn thua Bentley.

Thật thế àh bác. Bentley thì đắt nhất và để so với Maybach hay Roll Royce thì chỉ Azure và Arnage thôi, Continental Flying Spur và Continental GT/C thì so với S 65 AMG và CL Klass thôi. Em chưa thấy con Flying Spur nào trên thị trường mà trên 200K cả. Trong khi con S 65 AMG cũng phải tròm trèm giá 200K :D.

Nhưng dẫu sao thì bác cũng chính xác, Bentley là một đẳng cấp khác so với Benz. :D

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Bắt giở ca bô lên chộp hơi Khó nhỉ, thế Chộp bộ thắng có được ko các BÁC :D:D

Hạng D
16/10/06
1.551
10.337
113
sites.google.com

Nói về vụ AMG thì hôm trước em đã gặp 1 con dán S65 AMG biển trắng đàng hoàng, đang đậu tại Ngọc Sương Rest bên Sương Nguyệt Ánh,hic hic, giờ chả biết ai thật ai giả, còn cái biển 80 NG 166 32 toàn gắn xe xịn ko nhỉ, hic hic!!!