A1
14/12/03
2.555
4.253
113
Xxx: tui mời anh về đội nha.
dân: anh mời có giấy không hay mời miêng? Mà anh mời kiểu gì, có cần bắt buộc đi theo không? Nếu bắt buộc thì đâu có gọi là mời, phải gọi là bắt về đội mới đúng chứ. Còn nếu không bắt buộc thì khi nào rảnh hoặc có giấy mời thì tui đi với anh, còn bây giờ tui bận rồi.
xxx: anh nói nữa tui giam xe anh bây giờ.
dân: giỡn chơi hoài sếp, sếp học đại học ra mà không biết khi nào mới giam xe sao? Tui rất hợp tác với anh, anh hỏi gì tui trả lời đó. Vậy mà tui hỏi anh lại sao anh không trả lời?

Tập Lái
6/12/14
7
7
3
39
Ngày nào đi ngang ltk cũng gặp bọn này, nhìn riết phát chán. Thêm đường phan văn hớn nữa. 3 buổi sáng trưa chiều đều gặp haizzzzzz

Hạng D
4/10/12
2.185
3.542
113
Gần Tết, áp lực con vợ xxx nó đang cần tiền mua sắm!

Hạng B2
6/11/12
454
309
63
Các anh ấy vỗ ngực xưng tốt nghiệp đại học mà nắm luật vậy thì cao đẳng, trung cấp, sơ cấp cảnh sát thì khỏi nói rồi. Làm xấu mặt danh tướng Lý Thường Kiệt quá !
Em nghĩ chắc ko phải đâu bác..có khi tại các anh ý chỉ học luật rừng nên khi xài ở xì phố nó lại chả ăn nhập gì với nhau

Hạng D
11/6/14
2.410
12.348
113
Trước trường học Nguyễn Thái Bình các CSGT bắt sai hoài nhưng vẫn tiếp tục bắt, có ai biết lý do tại sao không ?
Bác mở lớp phổ cập kiến thức luật GTĐB cho bà con đi là xxx hết bắt láo

Hạng C
15/8/14
726
542
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bạn mình dáng thư sinh mềm mỏng, cách đây 2 hôm buổi tối chạy lý chính thắng nó thổi vào, giấy tờ đầy đủ sau khi hạch sách đủ điều mà không được nó cho đi, bạn em chửi lại nói là sau này có bắt thì mở con mắt ra để bắt đúng lỗi nhé, rồi cũng có lời qua lại với nó, thế là có 3 thằng quần chúng bức xúc xuất hiện nói là bất bình với thái độ nó. Mịa gặp em là quan sát xung quanh xem có gì làm vũ khí không, gạch, đá, cây.... và hỏi tụi mày muốn gì, nó mà tấn công là quyết chiến tụi nó luôn em 1m81 74kg đai đen vovinam, nên về đánh nhau em hơi bị cái là rất bình tĩnh, bà con đi 1 mình cảnh giác bọn này.
Huynh đệ đồng môn, bữa nào rồng ghé nhà tôm giao lưu võ thuật cái nha sư huynh!, nhà tiểu đệ ở C9/8A, Phạm Hùng, Bình Hưng, Bình Chánh.

N7
Hạng D
27/10/13
1.723
652
113
44
USA
Bác nào ghi âm được úp lên đây, mai mốt xxx thổi vào bắt lỗi này, anh em Oser chỉ cần mở băng ghi âm cho nó nghe xong rồi đi, khỏi tốn nước miếng với bọn này