Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
Phải công nhận em Seltos chạy ngoài đường đẹp thiệt mấy bác ơi. Xe nhìn nam tính hơn mấy em cùng phân khúc.

Hạng B2
12/8/17
368
292
63
43
Quảng Ngãi
Có gì ko b?
Bác tán gái ko chỉ phải bỏ tiền bạc vật chất để theo đuổi, mà còn phải bỏ công sức trí tuệ ra nữa. Mấy em xinh xắn nết na thì nhiều a theo đuổi phải giành giật. Mấy e sứt môi lồi rốn thì của bác tất. Còn bác thích chỉ bỏ tiền ra là có thì mời bác gặp mấy em...
Mua xe cũng khác gì mua đất mua nhà đâu, phải bỏ tiền bỏ công sức để mua được chiếc xe mình thỏa mãn. Nên yêu thì chờ ko thì mua xe khác. Miễn đừng thêm lạc là được.
Bác yêu xe thật.

Hạng B2
22/7/20
371
627
93
33
Thằng scoss kích thước nó hơn seo tốt cả khúc pác ko tính ah. 1 thằng B 1 thằng B+ hoặc C-
k phải đâu bác ạ. Do nó nhô đầu, nhô đít so với Seltos đó. bên trong Seltos còn rộng hơn

Hạng D
3/1/16
1.106
758
113
Cả 2 là làn gió mới trong phân khúc đang được nhiều người quan tâm nên bán chạy là đúng rồi các bác.

Hạng D
24/4/17
1.890
1.515
138
34
Ko biết hộp số dct trên kia một năm sau có vân đê ko đây
Ko đủ tiền thôi.... Chứ đủ lúa, đa phần anh em xe mua cross, an tâm hơn nhiều

9/7/20
752
1.037
93
28
Đã ngồi lái thử và khẳng định với mấy bác luôn, seltos không có cửa, seltos chỉ được cái hào nhoáng bên ngoài còn lại ốp nhựa rất lỏng lẻo. Xe kia lắp ráp ngày xưa cũng khá mà giờ càng làm càng ẩu.
Hơn nữa động cơ 1.8 trên cross khỏi phải bàn, altis thường chạy đầy, mấy xe công chức nhà nước cơ quan toàn altis, camry là đủ hiểu độ trâu bò và uy tín

• Like
Reactions: tuyenvh
Hạng B2
22/7/20
371
627
93
33
Đã ngồi lái thử và khẳng định với mấy bác luôn, seltos không có cửa, seltos chỉ được cái hào nhoáng bên ngoài còn lại ốp nhựa rất lỏng lẻo. Xe kia lắp ráp ngày xưa cũng khá mà giờ càng làm càng ẩu.
Hơn nữa động cơ 1.8 trên cross khỏi phải bàn, altis thường chạy đầy, mấy xe công chức nhà nước cơ quan toàn altis, camry là đủ hiểu độ trâu bò và uy tín
Chắc bác đùa :)))

Hạng B2
19/9/20
304
696
93
Mình chạy thử cross là rút coc seltos qua chốt cross V luôn. Ngồi thấy 2 xe đều rộng như nhau thôi. Ghế cross vẫn ngã thêm được như seltos. Được cai cross hoàn thiện thấy tốt hơn seltos. Quan trọng khung gầm cứng chắc la được. Chưa bao giờ nghĩ là sẽ có ngày mình mua chiếc Toyota nào. Hahaha truớc giờ chỉ quan tâm nhiều xe của Hyundai và Mitsubishi.

Hạng D
17/11/14
1.156
1.118
113
42
Ho Chi Minh City, Vietnam
Mình chạy thử cross là rút coc seltos qua chốt cross V luôn. Ngồi thấy 2 xe đều rộng như nhau thôi. Ghế cross vẫn ngã thêm được như seltos. Được cai cross hoàn thiện thấy tốt hơn seltos. Quan trọng khung gầm cứng chắc la được. Chưa bao giờ nghĩ là sẽ có ngày mình mua chiếc Toyota nào. Hahaha truớc giờ chỉ quan tâm nhiều xe của Hyundai và Mitsubishi.

Thêm quả DCT huyền thoại xài thời gian dài thể nào cũng sinh bệnh.. Mấy chiếc Ford hồi xưa có đổ bệnh liền đâu, phải qua một thời gian tận hưởng khí hậu nóng ẩm của Việt Nam nó mới bắt nóng ho sổ mũi và đi viện nhiều hơn ở nhà. Còn máy của Toy bền vô đối rồi.

Tập Lái
15/3/20
12
14
3
27
Mọi người tư vấn dùm em giữa Toy Cross 1.8V 820tr với Hyundai Tucson 2.0 Xăng Đặc Biệt thì em nên lấy em nào là hay nhất ? 1 bên là Cross mới ra với công nghệ nhưng em nhìn nó cứ dở dở ương ương,còn tucson thì em thích kiểu dáng nó hơn với lại đã bán ở VN lâu rồi nên có niềm tin nhưng lại thua công nghệ.:((
Em lăn tăn quá.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: singapore12