Tư Vấn Đầu Tư Vui cùng Sea game 31

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Theo cá nhưn tui thì cái sân vận động nó mà làm thì sẽ rất nhộn nhịp khi tổ chức...xung quanh sẽ rất sôi động ì xèo. Xong cái thì ai dzìa nhà nấy trở lại cảnh đìu hiu mà thôi...
Rồi mỗi năm lại tổ chức được vài vụ...xong cái cũng lại cảnh đìu hiu....
Cứ dòm cái sân Mỹ Đình ngoài Hà lội thì sẽ hiểu....

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Theo cá nhưn tui thì cái sân vận động nó mà làm thì sẽ rất nhộn nhịp khi tổ chức...xung quanh sẽ rất sôi động ì xèo. Xong cái thì ai dzìa nhà nấy trở lại cảnh đìu hiu mà thôi...
SVĐ 50k chỗ thỉ chắc chắn sẽ kích TM-DV khu vực lân cận : hưởng lợi nhiều nhất là khu Keppel land và Him Lam Bình An . chứ xung quan vòng xoay Ngả Ba Cát Lái khó ăn vì đường đi lại thốn quá

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Túm lại sân vận động thì dân xung quanh chả hưởng được cái gì...vì cả một năm tổ chức được có vài vụ...
Sân golf cũng vậy...hoàng hữu nam cũng có sân golf ở đường số 2 mà đìu hiu thấy ngán...chỉ có được một số cô nướng thuê phòng chọ gần đó qua lượm banh mà thôi sống cũng thoải mái. Ngoài ra dân tình quanh sân golf đìu hiu dòm phát chán....
Ha ha ha......

Hạng C
18/10/16
714
11.413
93
Anh sai rồi, Mỹ Đình ngày xưa đồng không mông quạnh, nhờ có khu TT nên bây giờ thành khu vui chơi cho thanh thiếu niên tụ tập vui chơi khi đêm đến, đi theo đó là dịch vụ kèm theo, ko có chuyện đìu hiu đâu nha anh.
Em có thằng bạn học cấp 3, mấy năm trước nó có mở cái quán nhậu be bé ở đấy, mỗi tháng đút túi cả trăm triệu.

• Like
Reactions: nickznguyen
Hạng C
18/10/16
714
11.413
93
Bác copy bài báo 2014, nay đã 2018 rồi, bác nên đi du lịch 1 lần cho biết.
Tóm lại, phía trong công trình xuống cấp thì kệ cmn nhà nước, còn phía ngoài nhờ có nó mà thanh thiếu niên có chỗ tụ tập ăn chơi, kéo theo đó bà con kinh doanh được là ngon rồi

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Bác copy bài báo 2014, nay đã 2018 rồi, bác nên đi du lịch 1 lần cho biết.
Tóm lại, phía trong công trình xuống cấp thì kệ cmn nhà nước, còn phía ngoài nhờ có nó mà thanh thiếu niên có chỗ tụ tập ăn chơi, kéo theo đó bà con kinh doanh được là ngon rồi
Mắc chứng gì tui phải đi du lịch ngoài hà lội.
Nếu có tiền tui đi nước ngoài luôn cho nó sướng!!!

• Like
Reactions: sky79
Hạng C
18/10/16
714
11.413
93
Mắc chứng gì tui phải đi du lịch ngoài hà lội.
Nếu có tiền tui đi nước ngoài luôn cho nó sướng!!!
Ý em là bác ra xem lại cái việc mần ăn buôn bán của dân xung quanh khu liên hợp thể thao Mỹ Đình để về nói cho đúng hơn thôi.
Chứ tiền trong túi anh, anh đi mô kệ anh chơ :D

• Like
Reactions: pheo@
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Ý em là bác ra xem lại cái việc mần ăn buôn bán của dân xung quanh khu liên hợp thể thao Mỹ Đình để về nói cho đúng hơn thôi.
Chứ tiền trong túi anh, anh đi mô kệ anh chơ :D
Tui thề là chả bao giờ ra hà nội.
Mặc dù tui đi là khỏi tốn xu nào...
Ha ha ha.....

• Like
Reactions: Tyrant
Hạng C
18/10/16
714
11.413
93
Tui thề là chả bao giờ ra hà nội.
Mặc dù tui đi là khỏi tốn xu nào...
Ha ha ha.....
Anh ở quận 9 à, thứ 3 em có hẹn sale bên đó, em mời anh cafe được không?