Tư Vấn Đầu Tư Vui cùng Sea game 31

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Bác copy bài báo 2014, nay đã 2018 rồi, bác nên đi du lịch 1 lần cho biết.
Tóm lại, phía trong công trình xuống cấp thì kệ cmn nhà nước, còn phía ngoài nhờ có nó mà thanh thiếu niên có chỗ tụ tập ăn chơi, kéo theo đó bà con kinh doanh được là ngon rồi
Cũng mong là sớm đuọc như bác nói.
Chỉ sợ sau khi sea game xong cái là đìu hiu thôi...
Nếu muốn được như thế thì phải cho thuê ...các loại.... như ngoài mỹ đình ấy...

• Like
Reactions: nuti1025
Tập Lái
24/9/15
29
292
53
37
Nếu khu liên hợp thể thao này được xây thì sẽ là lực đẩy cho khu Sài Gòn Bình An và khu Liên Phường tăng giá vì khi đó hạ tầng từ Xa Lộ Hà Nội đến Liên Phường sẽ được kết nối.
Quan trọng là phải trải nghiệm thực tế chứ đừng đọc báo xem đài rồi cho rằng khu này vắng khu kia đông mà lại mắc sai lầm

• Like
Reactions: Đồng xanh
Tập Lái
24/9/15
29
292
53
37
Anh sai rồi, Mỹ Đình ngày xưa đồng không mông quạnh, nhờ có khu TT nên bây giờ thành khu vui chơi cho thanh thiếu niên tụ tập vui chơi khi đêm đến, đi theo đó là dịch vụ kèm theo, ko có chuyện đìu hiu đâu nha anh.
Em có thằng bạn học cấp 3, mấy năm trước nó có mở cái quán nhậu be bé ở đấy, mỗi tháng đút túi cả trăm triệu.
Bác có ra Mỹ Đình rồi nên biết thực tế nó đông đúc, chứ chưa ra Mỹ Đình mà tin vào báo đưa tin thì chết mất , thanks bác đã đưa thông tin hữu ít

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Nếu khu liên hợp thể thao này được xây thì sẽ là lực đẩy cho khu Sài Gòn Bình An và khu Liên Phường tăng giá vì khi đó hạ tầng từ Xa Lộ Hà Nội đến Liên Phường sẽ được kết nối.
Quan trọng là phải trải nghiệm thực tế chứ đừng đọc báo xem đài rồi cho rằng khu này vắng khu kia đông mà lại mắc sai lầm
muốn nối Liên Phường thì thèn Him Lam Bình an phải xây bác ạ. vì đường nối là đường nội khu của Him Lam, nhà nước ko bao giờ làm đâu. Nhà nước chỉ đầu tư đến chân hàng rào các dự án kinh doanh TM thôi

• Like
Reactions: nickznguyen
Tập Lái
24/9/15
29
292
53
37
muốn nối Liên Phường thì thèn Him Lam Bình an phải xây bác ạ. vì đường nối là đường nội khu của Him Lam, nhà nước ko bao giờ làm đâu. Nhà nước chỉ đầu tư đến chân hàng rào các dự án kinh doanh TM thôi
Đúng rồi bác ,hy vọng là cả khu liên hợp và Sàigon Bình An sẽ nhanh làm.Kết nối được khu này với XLHN thì duy chuyển qua liên phường vào q9 thuận lọi hơn nhìu

• Like
Reactions: Đồng xanh
Hạng B2
18/11/16
326
1.058
93
Sai gon
Đất q9 hiện tại một số tuyến đường đã vượt qua con số mà bác sĩ nhà đất nêu lên rồi
ví như xa lộ hà nội, lê văn việt, đường D400, đỗ xuân hợp, hoàng hữu nam...

Điều quan trọng là him nói đến khu vực nào phải cụ thể, tuyến đường nào, chứ nói chung chung như thế thì ai lại nói không được.
Nếu nói thế thì ngay cả phèo tui cũng nói được.

Ha ha ha....
bác phèo làm y tá nhà đất đi,có khi sau này làm thủ tướng cũng nên

Hạng B1
21/12/17
54
36
18
36
Nếu như được đăng cai Seagame nhá. Chữ "nếu" này nghe phiêu quá.

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Tui nói là theo suy nghỉ của tui chứ chả có ý dèm pha cái gì hết...
Ngay cả cái sân gôn bên hoàng hữu nam tui cũng đã nêu ra khu vực xung quanh nó đìu hiu đó sao...mặc dù tui đầu tư bên đó
Chả có gì phải ngại mà không nêu ra......
Tui nói là sea game mà nó có ...thì mọi nước khu vực đông nam á sẽ tụ tập về...dân tình sẽ kéo đến sẽ rất xôm tụ. Xong rồi họ kéo về nước họ...người dân họ cũng chả có việc gì phải đến cái khu này làm cái gì hết. Trở lại đìu hiu mà thôi...
Rồi một năm lại tổ chức được vài cái giải không được quy mô như sea game... Cũng sẽ thu hút khá nhiều người...rồi lại lạnh tanh như cái chùa bà đanh mà thôi...
Nếu như muốn xôm tụ thì họ cho thuê mặt bằng buồn bán làm dịch vụ hầm bà lằng đủ thứ như ngoài mỹ đình thì may ra... Chứ không thì ma nào mà thèm đến đó. Đến đó để làm cái éo rì.....

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
18/10/16
714
11.413
93
Em thì em chả thèm quan tâm tới mấy cái sân làm quái gì, nhưng em kì vọng vào cơ sở hạ tầng đi kèm sân vận động, đó là gì:
Công viên cây xanh
Đường đi bộ
Quảng trường.
Cả tphcm giờ chỉ có mỗi cái quảng trường trường bé tí đi bộ ở Nguyễn Huệ, quá tải rồi. Cần lắm một khu hoành tráng cho bọn trẻ chơi. Chỉ cần có thì bà con ta cũng sẽ nhảy vào buôn buôn bán xung quanh, như thế thì mới mới đông vui được.

• Like
Reactions: nickznguyen