Tư Vấn Đầu Tư Vui cùng Sea game 31

muốn nối Liên Phường thì thèn Him Lam Bình an phải xây bác ạ. vì đường nối là đường nội khu của Him Lam, nhà nước ko bao giờ làm đâu. Nhà nước chỉ đầu tư đến chân hàng rào các dự án kinh doanh TM thôi
Bác Đồng Xanh có biết chính xác khi nào Him Lam Bình An mở bán không ?, em đang hóng !!

Tập Lái
24/9/15
29
292
53
37
Đi kèm xung quanh Sân vận động hay khu liên hợp thể thao là các khu chung cư, biệt thự và thương mại để hỗ trợ cho nhau.Chỉ cần nhìn quanh Svd quân khu 7, Phú Thọ, Thống Nhất là thấy xung quanh ngưòi dân tụ đến đông đúc như thế nào.Vì ngoài tổ chức sự kiện thể thao ra thì svd còn là :
_ Nơi Để cho người dân đến tập thể dục
_Nơi tổ chức các sự kiện âm nhạc, văn hóa
_Nơi tổ chức các hội chợ ẩm thực, thương mại
Khu liên hợp thể thao Rạch Chiếc bên trái nó là tuyến XLHN, bên trên là khu Đổ Xuân Hợp , bên phải là Sàigon Bình An mà nó lại là điểm kết nối XLHN với đường xuyên q9 Liên Phường.Mà kết nối được với XLHN với Liên Phường mà có muốn điều hiu , em nghĩ cũng ko dễ hihi

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Bác Đồng Xanh có biết chính xác khi nào Him Lam Bình An mở bán không ?, em đang hóng !!
Ô Minh xoài bán dự ớn đó cho Tân Hoàng Minh rồi bác: khoảng 1 tỏi Trump tệ... lúc nào CDT mới làm thì ko rõ

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: nickznguyen
Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
k phải THM mà là chị Lan, giá cũng cao hơn 1 tỏi Trum nhiều
bà Lan sắp lên thớt rồi... ngân hàng SAIGON có kiểm soát đặc biệt rồi mợ. Bác biết bà ấy nợ nhiu ko??? trên 7 tỷ trump đó

Hạng D
12/7/13
2.069
7.695
133
Hồ Chí Minh
bà Lan sắp lên thớt rồi... ngân hàng SAIGON có kiểm soát đặc biệt rồi mợ. Bác biết bà ấy nợ nhiu ko??? trên 7 tỷ trump đó
bà mới thâu tóm mấy dự ớn khu đất vàng và có thiết kế hết rồi : AnphaKing 1-2-3-4, cái trong Bason đang thi công thiết kế khá ấn tượng. Còn về nợ thì Tân Hoàng Minh còn nợ ghê hơn nhiều: ngoài HN thì THM phải hợp tác với VIN cái dự ớn dát vàng rồi, SG thì khu Lê Duẩn đấu giá ngất ngưởng giờ hối hận. Bà Lan thì chỉ có mua dự án chứ k thấy bán là biết mạnh như nào rồi

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
bà mới thâu tóm mấy dự ớn khu đất vàng và có thiết kế hết rồi : AnphaKing 1-2-3-4, cái trong Bason đang thi công thiết kế khá ấn tượng. Còn về nợ thì Tân Hoàng Minh còn nợ ghê hơn nhiều: ngoài HN thì THM phải hợp tác với VIN cái dự ớn dát vàng rồi, SG thì khu Lê Duẩn đấu giá ngất ngưởng giờ hối hận. Bà Lan thì chỉ có mua dự án chứ k thấy bán là biết mạnh như nào rồi
Mua vào nhiều... mà ko bán ra thì e hỏi bác lấy tiền đâu ra???? 2 khả năng:
- 1. vay ngân hàng rất khủng
-2. Chuyển ngân lậu từ n2 vào VN (vấn đề này lại liên quan đến nguồn tiền từ nước nào???? đưa lậu vào mua đất vàng tại trung tâm TP HCM có ý đồ gì..... nó liên quan qua chính trị rồi...ko đơn giản là kinh tế nữa). Tại sao mấy tháng trước Vietnamnet.vn đưa tin 11 người nhà bà Lan xin thôi quốc tịch VN???? Dấu hiệu gì hả bác.... báo có rảnh để đưa tin vu vơ thế ko
2 điều trên đều dẫn đến kết cục thế nào bác biết rồi... cả nước này biết điều đó... có điều lúc nào hạ đao thôi

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
12/7/13
2.069
7.695
133
Hồ Chí Minh
cái này thì mình k sâu sát doanh nghiệp họ nên k rõ, nhưng VTP đang được đánh giá là doanh nghiệp tư nhân top 1 VN, cái sg one tower cũng là bà mua nợ từ VAMC. Và cái Bình An tên tạm gọi là Anphaking city

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
cái này thì mình k sâu sát doanh nghiệp họ nên k rõ, nhưng VTP đang được đánh giá là doanh nghiệp tư nhân top 1 VN, cái sg one tower cũng là bà mua nợ từ VAMC. Và cái Bình An tên tạm gọi là Anphaking city
SGONE đang tranh chấp tùm lum (nghe nói ít nhất 4 đến 5 vụ kiện từ tòa án TP đến tòa án Q1) đó bác. Dự là 5 năm tới vẫn trơ gan cùng tuế nguyệt. Vụ bả mua nợ VAMC khẳng định với bác ko có nha: bả ko trả xu nào cho VAMC cả