Hạng C
25/4/17
909
1.294
93
35
Lúc đầu em cũng định giữ Shophouse nhưng thấy đối diện là dãy căn hộ kiểu gì cũng có shop nên thấy nhiều shop quá, với phần đợt này chưa có mở SH nên thôi. Em giữ song lập vì thấy số lượng ít, giá vừa phải, thiết kế hợp lý... Em cũng bên Sàn, Bến Lức là quê hương em nên em kỳ vọng dự án Waterpoint lắm. Bà con dòng họ em ở Bến Lức cộng lại cũng 5 booking đó.

Mình thắc mắc là khu này ngập ko?

Tập Lái
19/7/19
12
9
3
30
TP.HCM
mizukiparkvn.com
Cùng 1 số tiền mà đi so căn nhà trong dự án lớn với đất lẻ tự xây nhà thì em thấy sai sai. Đất bên ngoài làm nhà to thật nhưng đêm ngủ liệu có ngon giấc? Nước nôi, điện đóm, an ninh thế nào? Con cái đi học, vui chơi ra sao...? Hay là 1 căn nhà diện tích vừa đủ trong dự án lớn như Vinhomes, Nam long mà an ninh tốt, tiện ích đầy đủ bước xuống nhà là có? Cảm nhận của em thôi ạ :)

Hạng C
2/5/18
696
416
63
Hồ Chí Minh
novazon.vn
Thay 3 mặt giáp sông hơi run run he he
Mua sẵng chiếc cano để trong nhà sao này đi lại cho tiện luôn Bác à. Quy hoạch mấy dự án sao này hy vọng mấy Bác CDT chú ý đến vấn đề thoát nước. Cứ vẽ trên mặt đẹp lung linh sao này mưa xuống lại long lanh mặt hồ là chết mất.

• Like
Reactions: runaway2310
Hạng B1
4/11/17
52
40
18
34
Em có book nhà phố vườn, ở sàn nhỏ. Hi vọng tới 15/9 có suất mà mua.
Em thì ko ưng diện tích nhà nhỏ, có vẻ sau này sẽ chật. Mà ck em thì khoái quy hoạch khu đô thị sinh thái. Với đi xem loanh quanh xung quanh cũng chưa ưng chỗ nào hơn.

Hạng C
2/5/18
696
416
63
Hồ Chí Minh
novazon.vn
Em có book nhà phố vườn, ở sàn nhỏ. Hi vọng tới 15/9 có suất mà mua.
Em thì ko ưng diện tích nhà nhỏ, có vẻ sau này sẽ chật. Mà ck em thì khoái quy hoạch khu đô thị sinh thái. Với đi xem loanh quanh xung quanh cũng chưa ưng chỗ nào hơn.
Ck Chị muốn sinh thái thì về Swanbay đẹp còn gì bằng. Giá cũng tầm đó, cực kỳ đẹp nè. Về làm hàng xóm cùng tụi em

Hạng C
25/4/17
909
1.294
93
35
Có bác nào dưới Waterpoint lâu lâu úp vài tấm hình cho các bác ở xa cập nhật được không ạ

cùng quan tâm, đội ơn các bác sales/thổ địa gần dự án up hình tham quan ạ