dac
Hạng B2
10/5/04
165
3
0
53
Hà Lội
Dear các anh chị em OS thân mến,

Sau những nỗ lực không biết mệt mỏi, hôm nay nhóm bọn em (Visky) vô cùng tự hào và phấn khởi giới thiệu tới mọi người sản phẩm mới của Visky: ViTalk.

Là một sản phẩm được phát triển bởi Visky HCM, ViTalk được coi là hiện tượng mới, ngôi sao mới trong lĩnh vực phần mềm cho điện thoại di động.
Với khả năng chat Yahoo! Messenger ngay trên điện thoại di động của bạn, ViTalk biến việc chatting trở nên gần gũi hơn bao giờ hết với tất cả mọi người. Hãy tưởng tượng bạn sẽ gần với người yêu thế nào khi đang đi ăn sáng mà vẫn chatting được với chàng/nàng, hãy thử xem một bạn sinh viên sẽ thích thú thế nào nếu có thể trao đổi bằng chat với bạn bè ngay trong giờ nghỉ giữa các tiết học trên giảng đường.

Không chỉ như vậy, ViTalk còn đem đến cho người dùng hàng loạt các tính năng độc đáo khác: chat nhóm, gửi SMS, gọi điện, kết bạn...
Cộng thêm các công cụ cho người dùng trên web như tự cập nhật thông tin cá nhân, xem danh sách bạn bè và lịch sử chat..., ViTalk mang tới người dùng một trải nghiệm hoàn toàn mới cho một việc không mới là chatting.

Nói đến ViTalk không thể chỉ nói đến cái hay trong ứng dụng, sự tiện dụng và tinh tế trong từng chức năng; nói đến ViTalk là còn nói đến một sản phẩm quan tâm và chia sẻ suy nghĩ của người dùng về chi phí. Được thiết kế và xây dựng bởi người Việt trong một môi trường Việt, ViTalk tối ưu hóa đường truyền GPRS một cách xuất sắc khi chỉ với 1000 đồng, người dùng có thể chat hàng tiếng đồng hồ, chưa kể là người dùng sẽ không mất một chi phí gì nếu sử dụng điện thoại có kết nối Wifi.
Có thể nói đơn giản là dùng ViTalk không chỉ tiện lợi hơn mà còn rẻ hơn việc ra hàng Internet công cộng để chat.

Và cuối cùng, cao hơn tất cả các vấn đề về chi phí, về tính năng; chúng ta được quyền tự hào rằng ViTalk là phần mềm của người Việt, cho người Việt.
Chúng ta tin tưởng sâu sắc rằng ViTalk sẽ xuất hiện trên mọi điện thoại di dộng, dùng ViTalk sẽ trở thành một thói quen mới cho mọi người và không chỉ những người phát triển sản phẩm này mà tất cả người dùng ViTalk đều có quyền tự hào rằng người Việt Nam chúng ta có thể có những sản phẩm sánh bằng nếu không muốn nói là vượt trội so với các "ông lớn" trên thế giới.

Rất mong các anh chị em OS củng hộ sản phẩm mới bằng cách:
1. Download và sử dụng sản phẩm tại địa chỉ www.vitalk.vn
2. Đóng góp ý kiến cho nhóm phát triển tại email [email protected] để ViTalk là của chính bạn
3. Giới thiệu cho bạn bè về ViTalk
4. Sử dụng logo ViTalk làm avatar, chữ ký email...

Hãy cũng nhau nói về một ViTalk cho tất cả người dùng điện thoại di động Việt Nam!

Hạng C
8/7/07
862
17
0
RE: Welcome to ViTalk

em thì đang dùng cái này quen rồi, dùng đt bàn phím QWERTY thì chat y như đang trên máy tính

ko biết cái của bác có gì hay hơn ko[8|]

dac
Hạng B2
10/5/04
165
3
0
53
Hà Lội

IM+ thì tốn lắm bác ạ. ViTalk của bọn em thì 1h chat chỉ khoảng 1000đ iền GPRS thôi
Hơn nữa IM+ thì không free, ko có tiếng Việt. Các bác ủng hộ phần mềm Việt tí nhỉ?!

Bác dùng thử sẽ thấy còn thích hơn máy tính cơ :D

Last edited by a moderator:
Hạng C
8/7/07
862
17
0

Trích đoạn: dac

IM+ thì tốn lắm bác ạ. ViTalk của bọn em thì 1h chat chỉ khoảng 1000đ iền GPRS thôi
Hơn nữa IM+ thì không free, ko có tiếng Việt. Các bác ủng hộ phần mềm Việt tí nhỉ?!

Bác dùng thử sẽ thấy còn thích hơn máy tính cơ :D
ủng hộ pm Việt thì hẳn rồi bác ạ, nhưng xét trên quan điểm người dùng cuối thì cần fải xem xét ưu/điểm của mỗi pm mang lại

bác bảo IM+ tốn lắm thì ko có cơ sở đâu. bác có gì chứng minh ko? em dùng Im+ thấy dung lượng rất bé, hầu như ko đáng kể. Điều đó cũng đúng thôi, vì chat thì dữ liệu upload/download chủ yếu là text nên ko đáng bao nhiêu cả. chỉ cần 1KB = 1024 byte = 1024 ký tự là các bác gõ cũng mòn hết cả tay rùi:D

Hạng C
8/7/07
862
17
0

Trích đoạn: cukhoaisung

@osfan : bác có cái cr............của IM chi em xin nhé :D:D:D
ĐT bác có phải là S60 v3 không (Symbian OS 9.1)? nếu đúng thì nó ở đây (bản mới nhất luôn, 7.11, chạy phe phé:D)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
9/2/08
285
0
0
32

Ủng hộ bác dac, phần mềm của bác hay đấy. Để em down về cài thử.... hí hí.
Em chạy không được thì em hỏi tội bác đấy ... ;)

Hạng B2
9/2/08
285
0
0
32

Em cài được rồi.. đã đăng nhập Yahoo thành công. Em cài mấy phần mềm khác đăng nhập Yahoo mà không được... ViTalk lại được... thanks bác. :D
Vấn đề còn lại vẫn là cước GPSR.... tháng này em mà bị mất ăn mất ngủ vì cước thì em bắt đền bác.. :D:D:D