Tập Lái
21/12/04
30
1
0
Đây là 1 tác phẩm của Alpine. Bác nào có X5 thì tham khảo độ chơi cho nó oách!

Hạng B2
14/10/04
491
3
43
tsunami
RE: X5 đựơc độ với dàn âm thanh của Alpine

Glacie Green là màu gì vậy các bác , em coi trên ngoisao.net thấy ghi là xe của ANH QUÂN màu này độc nhất ở vn chỉ co một mình u co thoi

TVS
Hạng B2
21/7/05
215
2
18
42
HCMC

Nếu em ko nhầm thì màu Glacie Green gần giống như màu xanh ngọc đó bác, nhưng đẹp hơn, có vẻ hơi đặc biệt. Bác muốn sơn màu này thì cứ việc đem vào hãng mà sơn chứ chẳng cần phải"là người nổi tiếng" như Anh Quân xạo ke đâu bác a.Ở VN màu này ko được chuộng lắm chứ ko phải hiếm gì đâu.nhìn thì đặc biệt nhưng em thấy chẳng sang chút nào.Các Pác nghĩ sao???

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

cái mâm em này hay quá.không biết xi mạ hay sơn mà nhìn thằng thì đen nhìn xéo thì bóng như nước xi vậy:)

Hạng B2
11/12/04
304
0
16
Ha noi

Trích đoạn: TVS

Nếu em ko nhầm thì màu Glacie Green gần giống như màu xanh ngọc đó bác, nhưng đẹp hơn, có vẻ hơi đặc biệt. Bác muốn sơn màu này thì cứ việc đem vào hãng mà sơn chứ chẳng cần phải"là người nổi tiếng" như Anh Quân xạo ke đâu bác a.Ở VN màu này ko được chuộng lắm chứ ko phải hiếm gì đâu.nhìn thì đặc biệt nhưng em thấy chẳng sang chút nào.Các Pác nghĩ sao???
Nói chính xác thì có 3 cái BMW mầu này. 2 cái 325 vài 1 cái 525. Bác mà vào hãng sơn được mầu này thì hơi khó đấy bác ơi! Quân mua xe đấy lắp Full Option cũng chỉ có 50K thôi bác ạ. Làm người nổi tiếng là sướng thế đấy! Quảng cáo luôn.

V8
Hạng B2
27/5/05
150
1
0

Bác mà vào hãng sơn được mầu này thì hơi khó đấy bác ơi!
Tại sao lại khó nhỉ? nếu tôi bán xe, khách thích sơn màu nào tôi sơn màu đó, thu tiền đàng hoàng, có sao đâu. Chẳng qua là chỉ có 3 người thích cái màu đó thôi (nếu đúng như bác nói).
Về cái full option thì hình như không phải đâu bác, tôi thấy đèn thường mà, không phải bixenon.
Thực ra thì tôi cũng cảm thấy dị ứng với cái câu "vì là người nổi tiếng nên..." ở đây không nói sai hay đúng, nhưng trả lời phỏng vấn báo chí thì nên khiêm tốn một chút, như thế sẽ được tôn trọng hơn.

Bin
Hạng B2
29/3/04
300
0
0
53
Vietnam

X5 này có hình của một đại cao thủ nhạc Rap ===> 2Pac shakur. Công nhận là đẹp tuyệt.

Ps: Các bác cho em hỏi Anh Quân là ai thế ạ?? Em ít biết những người nổi tiếng lắm.

Hạng B2
20/1/07
176
0
16
50
HCM

Trích đoạn: V8
trả lời phỏng vấn báo chí thì nên khiêm tốn một chút, như thế sẽ được tôn trọng hơn.
Không khiêm tốn thì không được tôn trọng? [8|]

Tập Lái
29/12/04
44
0
6

Em cũng đang muốn biết Anh Quân la th*** nào thế ???

Hạng B2
9/9/05
193
0
0
hn

X5 độ đẹp thế kia các bác không bình luận tự nhiên chuyển hướng đề tài đi xa lắc xa lơ.

Last edited by a moderator: