Hạng B2
7/10/16
228
103
43
33
Em như bác chủ, em cũng làm vậy, đều thôi chắc mua con nào tăng tốc cực nhanh, một chạy 2 ủi :)))

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng D
16/7/13
1.304
14.490
113
Nhịn cho lành...Like Pác...loại này...nên để bọn hung thần thay trời hành đạo....like nhạc...hehehe

Hạng B2
4/4/14
413
297
63
em đề nghị bộ luật hình sự chỉnh sửa truong72n hợp này ,nếu xe 2b cố tình gây sự làm mất trật tự an toàn giao thông chặn đầu xe oto ko nguyên nhân ,có hành vi chửi rủa ng khác .....thì có quyền tông thẳng và tông chết luôn thằng 2b thì càng tốt để trừ hậu họa cho các bác tài khac ...xong......

em đề nghị bộ luật hình sự chỉnh sửa truong72n hợp này ,nếu xe 2b cố tình gây sự làm mất trật tự an toàn giao thông chặn đầu xe oto ko nguyên nhân ,có hành vi chửi rủa ng khác .....thì có quyền tông thẳng và tông chết luôn thằng 2b thì càng tốt để trừ hậu họa cho các bác tài khac ...xong......

:3dcuoi::3dcuoigif::3dhungio2:

12/10/07
2.646
10.496
113
Trời tối mà vùng xảy ra chuyện trong clip của bác chủ có vẻ vắng, cách có thể xài là mình từ từ dụ nó đi ra khu vực mấy con đường tối thui ngoại ô.

1/ Nếu nó đi theo thì mình kiếm đường đất chạy thật nhanh cho nó hít bụi. Mình ngồi xe mát mẻ lại có nhạc thì sợ gì.

2/ Nếu nó chạy tà tà trước mình như trong clip thì chờ đến đoạn vắng, không ai thấy, cho nó đo ván luôn: Bắt trước chiêu gạt đít xe của CS Mỹ lách lên ủi xéo đít nó là nó lật. Mà xe 2b bị té rồi thì đau thấy mụ nội, cho vàng nó cũng không không dám rượt theo. Nếu còn dám rượt theo thì lại tiếp tục bài cũ... Thích thì chiều, chạy tới Bà Rịa Vũng Tàu luôn.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: mx4b
Hạng D
25/3/14
1.569
860
113

Theo các bác gặp trường hợp như vầy xử lý sao??? Em thì "Một câu nhịn, chính câu lành" nhé.[pagebreak][/pagebreak]

Clip thanh niên dừng đầu xe​

Công nhận bác chủ kiên nhẫn thiệt! Có cam hành trình nếu bác nào ko nhịn nổi chắc hít nhẹ cái cũng ko sao hả các bác?lúc bác chủ lùi lại e chỉ sợ nó quay đầu lại chơi trực diện với bác chứ?! May là nó té nên bác chủ thoát an toàn ạ!