Hạng D
9/2/18
3.362
4.930
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Mấy thằng đi xe chở phân .mà nó cứ tưởng nó vip .nó gắn đồ ôi thôi tùm lum món như gánh xiếc .không biết có dám đi Off ngủ bụi rừng rú được ngày nào không thì không biết .chứ dòm cái xe Cải lương chiu không nổi
Trend là dán đề can hầm xí, gắn led lung tung chảo, nhìn sau đuôi thì XL cho nó rẻ o_Oo_O

Hạng F
3/10/15
9.734
11.965
113
Cao bồi vườn, Mục đồng phố....nên nó thế...hehe...
Khoái cái “cao bồi vườn”!
Em thay mặt chúng nó xin bác tặng 1 cái nón Lucky Luke có quai đeo để thêm tự ting khi chạy trên 120km/h đường quốc lộ trước các xe công tai nơ!!!

• Haha
Reactions: 3Khía_CàKhịa
Hạng D
25/10/20
1.545
14.492
98
56
Chả thấy con F150 hay RAM hoặc Jeep nào chạy bốc đồng như mấy thanh niên mua con 1/2 tải mấy trăm triệu rồi dán sọc đen sọc đỏ, rồi gắn đèn trợ sáng, ống thở, rồi hầm bà lằng lên xe. Xong tự cho con xe mình là chiến binh đường phố, chạy vừa ngông vừa n...gu!
Thích chèn, lấn làn, cạ quẹt thì ngon mà mua con 4 tỏi chơi mới tới nóc nha mấy bác 1/2 tải choai choai hổ báo!
xin thưa với bác là khả năng của chúng tôi vừa vay vừa bóp hầu bóp họng mới sở hữu được em nó,mấy con bác liệt kê ở trên thì đám chiến binh phèn chúng tôi làm sao đủ khả năng tài chính để rớ tới?