Hạng D
11/8/21
3.215
3.274
113
20
Em đồng ý với anh về đều này. Phải F150 trở lên. Thì mới gọi dân chơi. Chứ cứ mua con Ranger mà cứ bố đời. Rồi cả năm ko chơi hội nhóm off nào? Cũng mua 4x4. Có nhiều người hỏi nên mua bán tải loại nào? Để chở hàng cho mục đích kinh doanh. Thì lại tư vấn cho mua con bán tải 4x4. Rồi chê 4x2 thiệt là hài. Rồi mua về độ đẽo đủ thứ. Cản sắt, bánh, mâm. Rồi led bar. Trong khi đó. Con bán tải sinh ra là để đi chở hàng. Phục vụ kinh doanh công việc. Đằng này lại sáng lấy đi uống cf, đi du lịch.
Mục đồng thì cởi trâu thui....làm sao mà bạch mã long bào được nhễ...cốt khỉ hoàn cốt đột là thế...khà khà..

• Like
Reactions: phatbinhduong
Hạng D
22/1/19
4.062
6.698
113
Có lần em đang đi xe máy trên đường, gặp một mợ đi bán tải, mà thích đi lane sát vỉa hè thôi. Đến một đoạn bất chợt dừng lại, em đi phía sau cũng phải thắng dúi dụi, xong chưa hết, em chưa kịp bẻ lái tránh ra thì mợ ấy cho xe de các bác ạ. De bất chấp, méo cần nhìn trước sau. Em vừa hét, vừa vỗ tay vào thùng xe mới chịu dừng lại. Nghĩ lại thấy còn may, chứ lúc đó mà mợ nhầm chân ga luôn thì em nằm dưới gầm xe rồi ...

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Đời này nói cho công bằng thì tất cả đều là tại cái ghế thôi các bác.
Cái ghế nó làm hư tất cả.
Cái ghế bán tải ai ngồi lên mà không hư mới là lạ!
“Thứ nhất những xế bán tải mang suy nghĩ xe mình là xe tăng, có thể trèo đèo lội suối, mạnh hơn xe khác, nên họ đi theo kiểu bố đời.”
1 lý do đó là đủ, 1 lý do đó nó sẽ đẻ ra 1 triệu lý do khác.
Có nhiều anh đi bán tải độ cản trước thép tấm dày 10cm, cản sau thép tấm dày cũng cỡ đó. hai bên xe thì gắn bệ bước chân bằng thép CNC nguyên khối, thê bộ lốp offroad hầm nhà bà hố, tăng khối lượng cái xe lên khoảng 200kg nữa. trèo đèo lội suối bao ngon. mà chạy ngoài đường cũng bao hổ báo, vì nó chỉ thua xe tăng chút xíu thôi chứ mấy.

Hạng D
30/7/16
1.325
2.717
113
Mấy thằng đi xe chở phân .mà nó cứ tưởng nó vip .nó gắn đồ ôi thôi tùm lum món như gánh xiếc .không biết có dám đi Off ngủ bụi rừng rú được ngày nào không thì không biết .chứ dòm cái xe Cải lương chiu không nổi

Hạng F
3/10/15
9.850
12.124
113
Em đồng ý với anh về đều này. Phải F150 trở lên. Thì mới gọi dân chơi. Chứ cứ mua con Ranger mà cứ bố đời. Rồi cả năm ko chơi hội nhóm off nào? Cũng mua 4x4. Có nhiều người hỏi nên mua bán tải loại nào? Để chở hàng cho mục đích kinh doanh. Thì lại tư vấn cho mua con bán tải 4x4. Rồi chê 4x2 thiệt là hài. Rồi mua về độ đẽo đủ thứ. Cản sắt, bánh, mâm. Rồi led bar. Trong khi đó. Con bán tải sinh ra là để đi chở hàng. Phục vụ kinh doanh công việc. Đằng này lại sáng lấy đi uống cf, đi du lịch.
Thêm cái là tối đi cáp kèo đua nữa!

• Haha
Reactions: 3Khía_CàKhịa
Tập Lái
5/3/20
2
4
3
45
Mình lúc trước chạy rất đàng hoàng, nhưng từ khi cơ quan mình sắm bán tải, lại còn bán tải biển số xanh, mình xem cái xe mình như xe tăng thật sự, đua với cấp cứu, lấn làn 2 bán, cà khịa giao thông, chạy 100 trên đường cộng hoà, xỏ 1 lúc 4 lane trên quốc lộ 51, lấn làn quốc lộ 20, xuống phà miền tây đè đầu xe con cóc. Công nhận xe bán tải quá khoẻ, lỡ có va chạm thì cũng chỉ là cái thùng nên thoải mái tạt đầu. Chỉ mới có là ranger XLS AT thôi. Xe có 700tr nhưng sẵn sàng khiêu chiến với bất cứ thằng nào nhỏ
toàn nghe bác kể chuyện đè đầu cưỡi cổ người ta chứ có thấy ai láo trong câu chuyện của bác đâu.
ý ông này là lỗi tại cái xe đó bác! ko phải do ý thức người lái, haha

Tập Lái
5/3/20
2
4
3
45
Chả thấy con F150 hay RAM hoặc Jeep nào chạy bốc đồng như mấy thanh niên mua con 1/2 tải mấy trăm triệu rồi dán sọc đen sọc đỏ, rồi gắn đèn trợ sáng, ống thở, rồi hầm bà lằng lên xe. Xong tự cho con xe mình là chiến binh đường phố, chạy vừa ngông vừa n...gu!
Thích chèn, lấn làn, cạ quẹt thì ngon mà mua con 4 tỏi chơi mới tới nóc nha mấy bác 1/2 tải choai choai hổ báo!