Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
Các bác ơi hôm nay xe chở " chứng" bị đứt thắng rồi. 2 sàn xuống như thả dốc mà không có thắng vậy. tháng này chắc cứ màu cờ sắc áo mà làm tới thôi. các bác nhớ thay thắng tốt mà xài nhé, không là chết.

Hạng B2
13/2/10
307
8
18
123zo nói:
Các bác ơi hôm nay xe chở " chứng" bị đứt thắng rồi. 2 sàn xuống như thả dốc mà không có thắng vậy. tháng này chắc cứ màu cờ sắc áo mà làm tới thôi. các bác nhớ thay thắng tốt mà xài nhé, không là chết.

HỈU CHÍT LIỀN!

Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
Tuột xuống vực cho xong....mua xe mới về chạy ! Sàn chứng khoán VN đứt là là chuyện thường, vậy mà có lúc lên hơn 1.000 điểm, Stocker nháo nhào bỏ ăn bỏ việc đu theo !

Hạng D
17/8/09
3.309
1.788
113
anh.8024 nói:
123zo nói:

HỈU CHÍT LIỀN!

chứng khoán mất thắng tụt dốc đó bác, gieo mạ penny lúc này cũng tốt

Hạng B2
binharch nói:
Tuột xuống vực cho xong....mua xe mới về chạy ! Sàn chứng khoán VN đứt là là chuyện thường, vậy mà có lúc lên hơn 1.000 điểm, Stocker nháo nhào bỏ ăn bỏ việc đu theo !

chứng khoán Vn qua rồi cái thời hoàng kim 1001 điểm rồi bác nhỉ?biết đến bao giờ mới leo tới cái thời hoàng kim đó bác nhỉ? chắc phải đợi dài cổ thôi.

Hạng B2
hôm wa có bác nào bị mắc bãy không vậy? ghê wa, hôm nay xuống nữa mấy bác ơi. giao dịch quá thấp. bó tay luôn rồi.
nhưng các bác cứ yên tâm sẽ có ngày xanh cho coi.

Hạng D
25/7/10
1.228
4
38
123zo nói:
hôm wa có bác nào bị mắc bãy không vậy? ghê wa, hôm nay xuống nữa mấy bác ơi. giao dịch quá thấp. bó tay luôn rồi.
nhưng các bác cứ yên tâm sẽ có ngày xanh cho coi.

Đúng vậy, sẽ có ngày xanh!!

Nhưng e rằng mình xanh...cỏ trước quá!

Giỡn tí thôi, đáy kỳ này là nhiu vậy bác?

Hạng D
9/5/10
1.821
3.825
113
Tiền đang chờ mua đất, muốn nhảy vào chứng ghê .....mà sợ nó tèo luôn quá.

Status
Không mở trả lời sau này.