28/5/12
695
995
93
Ngày hôm qua
Nếu thời hạn đóng phạt còn, thì bác cứ cầm giấy mà chạy nhé (miễn đừng bị lố ngày). Vì giữ là để phạt hành chính, chứ kg phải giam bằng. Nếu trong biên bản ghi giam bằng 30, 60 ngày thì bác mới kg đc chạy.

Hết thời hạn đóng phạt rồi, nhưng mình có biên lai chuyển khoản trước thời hạn đóng phạt. Khi họ báo chưa nhận được, mình chuyển thêm lần 2.

Mỗi lần 390 ngàn + 90 ngàn tiền chuyển trả cavet.

Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
4 bánh. Không giữ bằng lái. Giữ cavet. Mình định đi Phan Thiết chơi ngày 17 nên muốn hỏi cho rõ.
Đi xa giấy hẹn quá ngày bác ko nên đi vì hên xui, có nhiều trạm CSGT họ Thông cảm nhưng nhiều xxx rất vui khi gặp trường hợp này sẽ làm bác mất vui...

Chỉnh sửa cuối:
28/5/12
695
995
93
Ngày hôm qua
Đi xa giấy hẹn quá ngày bác ko nén đi vì hen xui có nhiều trạm CSGT họ Thoòng cảm nhưng nhiều xxx rất vui khi gặp trường hợp này làm minh mất vui...

Đọc vài lần mà chẳng hiểu bạn viết gì cả. Cái hình avatar của bạn hại mắt hại não quá!

• Like
Reactions: phomoi
Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
Đọc vài lần mà chẳng hiểu bạn viết gì cả. Cái hình avatar của bạn hại mắt hại não quá!
Xin lỗi bác tại em nhắn tin trên đthoai cùi bắp nên dấu má lủng củng, em đã sửa sai rồi ạ, còn cái ava của em bác đừng có nhìn mà bác cứ nhắm mắt lai mà hình dung là ra hết