Hạng C
20/11/13
550
506
108
Thành Đông
Tới ngã tư mà các bố vẫn phóng như điên, xảy ra chuyện không hay thì lại đổ cho...đen đủi !

Hạng C
14/9/15
542
319
83
36
mie bọn xe ben đúng là học thức kém đi làm lái xe, cứ thích là vượt đèn đỏ. Dân trí thấp thế này bảo sao gọi là hung thần xe ben.

• Like
Reactions: Nttoan26
Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
Nhìn tài xế xe ben là biết ý thức đến đâu rồi!

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
18/3/19
39
38
21
Tới ngã tư gần hết đèn xanh, nhìn phía sau cứ thấy Hoa Mai, Toàn Thắng,..... bấm còi, nhá đèn em nhá thắng mấy cái để cho hắn biết tao chờ đèn đỏ, nhiều khi mình căn không đúng tới đó đèn vàng mà dừng là bị tụi nó ủi.

• Like
Reactions: Toietmoi
Hạng B2
25/12/14
246
240
43
40
Thủ Đức - Hồ Chí Minh
Camry thắng vậy mà gấp gì nữa bác, thắng mà gấp chắc camry nó dúi dụi rồi, vượt đèn đỏ táng vào xe khác hay là bị một chiếc ben khác táng vào thì sao
Em bổ sung thêm, là Camry trong cái may cũng có cái hay, nó thấy Ben tới, cũng tự trường lên 1 chút để né, chứ không là cũng móp 1 ít rồi.

Bữa giờ em tập thêm thói quen, mỗi lần phía trước có ổ gà, qua gờ giảm tốc hay lên dốc cầu mà thắng gấp xí, nhìn thấy xe sau đi hơi nhanh là em cũng bấm đèn khẩn cấp cho nó chóp 2 3 cái. Giờ đi đường ớn quá.

Hạng D
21/3/08
4.830
4.324
113
hcm
Đang nhắn tin mà thằng camry thắng làm giật cả mình...(cu lái xe tải ngu nhắn) :D

Hạng B2
18/6/19
243
189
44
42
Em bổ sung thêm, là Camry trong cái may cũng có cái hay, nó thấy Ben tới, cũng tự trường lên 1 chút để né, chứ không là cũng móp 1 ít rồi.

Bữa giờ em tập thêm thói quen, mỗi lần phía trước có ổ gà, qua gờ giảm tốc hay lên dốc cầu mà thắng gấp xí, nhìn thấy xe sau đi hơi nhanh là em cũng bấm đèn khẩn cấp cho nó chóp 2 3 cái. Giờ đi đường ớn quá.
Đúng rồi bác, thấy camry nó gần dừng hẳn rồi, nhưng nó nhấn thêm ga thì phải, nếu ko chiếc ben kia nó cạp một miếng đít camry rồi

• Haha
Reactions: thaidinh
Hạng D
21/12/17
1.776
2.740
113
40

Ờ, cái này hay á, em cũng hay làm vậy. Thậm chí có lần dừng đèn đỏ, em thấy thằng tải phía sau nó lao lên, em nhấn đèn khẩn cấp rồi mà nó không có dấu hiệu nhận thấy, em phải bấm còi cái toe nó mới giật mình (chắc nó đang bấm điện thoại).

Báo hại em nhấn còi, mấy ông xe máy dừng ở gần không hiểu gì cứ liếc xéo em quá trời, chắc mấy ổng chửi em thằng này khùng. Hic!