Hạng B1
11/2/09
73
47
21
41
Chúc mừng bác có xế mới, dù cái vụ dột nước nghe hơi kỳ quặc.
Người VN cẩu thả có phải là bản chất ko các bác.
xe dột chắc chắn là lỗi, nên đưa vào hãng yêu cầu xử lý!!!

Hạng B1
6/6/13
86
121
33
Mình không hiểu sao cái mặt đồng hồ xe CRV dễ trầy dữ vậy . Trong hội CRV cũng có nói vấn đề này , chỉ cần lấy khăn lau bình thường cũng trầy xước hết .
View attachment 2368772
Xe tôi cũng vậy, chỗ đấy có làm gì đâu mà nó trầy thấy cũng lạ... mà thôi cũng kệ

Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
Chắc nó lấy lộn xe Honda City gắn nhầm sang CRV rồi. Đúng là công nhân việt nam mãi mãi ko bằng công nhân các nước Thailand, Trung quốc dc. Vừa ẩu, vừa lười
Cái lầy hàng zThasi dzúi mà ..chứ phải Vịt cồ đâu
Chắc nó lấy lộn xe Honda City gắn nhầm sang CRV rồi. Đúng là công nhân việt nam mãi mãi ko bằng công nhân các nước Thailand, Trung quốc dc. Vừa ẩu, vừa lười
Sao biết của city lộn qua vậy hè...

• Haha
Reactions: Solie
Hạng D
16/1/06
1.476
9.203
113
Xe em mới chạy được 2 tháng, thường em hay đá cốp sau tự mở khi xe tắt máy, hôm nay xe đang nổ máy, em ra sau đá cốp thì cốp bật nhưng ko tự mở lên, nhấn nút ngay cốp cũng ko lên. Sau đó e đóng lại mà nhấn nút mở cốp ngay ghế tài thì cốp lên. Cái này là bình thường hay xe em có vấn đề hả các bác?

Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
Xe em mới chạy được 2 tháng, thường em hay đá cốp sau tự mở khi xe tắt máy, hôm nay xe đang nổ máy, em ra sau đá cốp thì cốp bật nhưng ko tự mở lên, nhấn nút ngay cốp cũng ko lên. Sau đó e đóng lại mà nhấn nút mở cốp ngay ghế tài thì cốp lên. Cái này là bình thường hay xe em có vấn đề hả các bác?
Cái lầy là lặc vặc...chứ không hỏng vặc hè...

• Like
Reactions: Solie
Tập Lái
8/10/19
28
12
3
47
Do bạn chưa về P nên cốp ko lên đó, chắc bạn về N fai k

Hạng D
16/1/06
1.476
9.203
113
Do bạn chưa về P nên cốp ko lên đó, chắc bạn về N fai k
Em thử lại ở chế độ N thì nút bấm ở ghế lái vô hiệu, set lại trong screen thì cửa mở khi P ok rồi bác.

10/5/17
1.583
1.353
118
Bác để cần số ở N thì không mở cốp sau được đâu. Để P nhé Bác.

• Like
Reactions: pho_bo_xao
Hạng D
22/11/13
2.565
7.918
113
Bác để cần số ở N thì không mở cốp sau được đâu. Để P nhé Bác.
Lúc em mới lấy về, đá cốp phát thì khoảng 2 giây sau thì em nó mở lên. Giờ xe chạy được một tháng đá chân để yên 30 giây nó cũng không mở.