Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng
RE: xe của bác Phú nè....^-^

Trích đoạn: bmw_vinh

em này phải độ thêm bô nữa thì đẹp hơn với cả ANGEL EYE nữa
angel eye thì có rùi,còn Bô thì mấy hôm nữa sẽ làm,đang xúc tiến vụ độ Bô đây:D

Tập Lái
15/11/07
48
0
8
Giang Hồ Đất Cảng

Tùng Bi ơi ! Chơi đi em ơi. Xin lỗi các bác OS Hải Phòng hôm trước em bận chút việc nên phải xin phép về sớm mong các bác thông cảm ạ . Hy vọng lần sau sẽ không vậ nữa các bác. hê hê
Anh cảm ơn Vu Tùng nhiều nhiều nhé. Cả bác HP Stereo & Honda Kim Thanh nữa ạ.

Tập Lái
20/1/08
5
0
0
DatCang DatVom

Ở HP thì 1 mình anh độc nhất, chứ thằng em ở trong này thấy vài con này rùi nên còn hơi lăn tăn anh ah......sợ nhất em chạy con này mấy anh OS nhìn từ xa lại bảo :"AAAAA...chú tài nhà ông P kìa bọn mài!" thì hỏng....:D

Hạng C
3/8/05
614
7
18
Hà Nội

Lên HN chơi một chuyến đi bác, em thèm thử vợ 2 bác một tí quá đi mất [8D]

Tập Lái
15/11/07
48
0
8
Giang Hồ Đất Cảng

Bi ơi ! Em lo gì . Em sợ người ta tưởng bác tài của bác Phú thì em làm màu vàng or màu cam đi, còn nhiều màu cho em lựa chọn mà hê hê . Quyết nhanh đi em ui . Rùi có gì thông báo tin tốt lành cho anh nhé cu. ka ka

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

Bác sợ đụng hàng thì chơi màu xanh ngọc (Fiji Blue Pearl) cho đúng chất Mu Gân.:D:D:D

Tập Lái
20/1/08
5
0
0
DatCang DatVom

Haha,nhưng phải công nhận là con màu đỏ này hơi bị nổi đó nha....em đang gạ bà bu bán nhà rùi làm 1 kon,máu lắm rùi[8D]hum nào em dt nhờ anh liontear tư vấn nhé!!!ah anh ơi, cặp giò nhà bác Phú trông cũng được đấy chứ nhỉ.....:D

Tập Lái
15/11/07
48
0
8
Giang Hồ Đất Cảng

Bi ơi ! Em đọ vợ bác Phú với vợ anh sao được vì bác ấy là dân trong nghề mà. Nói túm lại 1 câu dù làm gì thì làm xe pac ý vẫn là nhất rùi . Mấy anh em mình copy & paste thui ha ha !
Mà em cẩn thận nhé . Nói bà bu bán nhà mua xe hơi rui cả nhà ra đường ở à. Mẹ em lại ra Bắc đập anh 1 trận cái tội khích em để em về em vòi ông bà bô hê hê .
Dù sao chăng nữa thì vẫn khuyến khích em làm 1 em như thế nhé hê hê.