Tập Lái
15/11/07
48
0
8
Giang Hồ Đất Cảng
RE: xe của bác Phú nè....^-^

Bác Camry 3.5 em công nhận là thua xe bác Phú rồi mà bác . Bác nóng tính wa hê hê . Còn nếu muốn chạy thử để coi xe nào ngon hơn lại là vấn đề khác . Cam 3.5 tất nhiên phải êm hơn va bốc hơn Civic 2.0 với 1.8 rồi đúng không ? 1 tỷ 2 phải >> 605 triệu chứ bác . Vấn đề nữa là chắc gì 3.5 đua xe với 1.8 đã hơn vì còn phụ thuộc kỹ thuật lái nữa mà . Cảm ơn bác đã comment :D

Hạng B1
4/6/07
88
0
0

Trích đoạn: liontear301

Bác Camry 3.5 em công nhận là thua xe bác Phú rồi mà bác . Bác nóng tính wa hê hê . Còn nếu muốn chạy thử để coi xe nào ngon hơn lại là vấn đề khác . Cam 3.5 tất nhiên phải êm hơn va bốc hơn Civic 2.0 với 1.8 rồi đúng không ? 1 tỷ 2 phải >> 605 triệu chứ bác . Vấn đề nữa là chắc gì 3.5 đua xe với 1.8 đã hơn vì còn phụ thuộc kỹ thuật lái nữa mà . Cảm ơn bác đã comment :D

Bác cho iiiem hỏi tổng thiệt hại sơn con này là bi nhiêu ạ?

Em thấy sơn ở mấy gara ngoài lởm lắm, vào hãng chắc là vẫn OK nhứt, sơn ngoài đi vài bữa đã thấy nó xỉn màu roài.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

bác liontear301 độ turbo charge và Nos đảm bảo bác Phú chào thua, hehe... làm đi bác phải có những ng tiên phong thì XH ta mới phát triển đc ^_^

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

T.A ơi, em khoan làm turbo, để anh làm chuột bạch trước cho em nhé! Bạn anh là dân pro chuyên dộ turbo từ nước ngoài về và có nhập mấy dàn máy để tune. Nếu em muốn làm liền thì phải chọn dân nhà nghề mới được nhé.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

em thắc mắc là tune up engine và turbo charge xong thì lúc đăng kiểm tính sao? [8|] hả bác Phú???

Hạng C
4/2/07
898
0
16
HA NOI

Trích đoạn: kanz_min

em thắc mắc là tune up engine và turbo charge xong thì lúc đăng kiểm tính sao? [8|] hả bác Phú???
chắc là tháo ra, rồi đăng kiểm xong thì gắn lại :D

Tập Lái
15/11/07
48
0
8
Giang Hồ Đất Cảng

Anh Phú ! Em thì không phải dân pro nên có gì anh tư vấn cho em với . Bác cứ con con xế của em cũng như đứa con cưng của anh trong đó là xe em được nhờ anh ạ . Em thì máu lắm nhưng mà không làm thì thui đã làm thì muốn làm cho ra làm hê hê .
Sorry anh em không hiểu mấy từ lóng lắm. Làm chuột bạch là làm ji hả anh hê hê . Em ngố lắm ! Nếu anh biết ai đúng dân trong nghề làm yên tâm . Rổ giá ok là em múc thôi. Cứ như anh làm la ok rùi . bữa nào em phai lên Thanh Tùng Au làm nốt mấy thứ. Bữa nào tiện anh alo trước cho bác ấy dùm em với.
À còn 1 problem nữa ạ. Không biết xe moi người thế nào. Sao em thấy xe em uống xăng cung ghê wa. Đổ 2 bình xăng đi được khoảng 800km(Đường phố) bác ạ. Có vấn đề gì không vậy anh??

Hạng B2
21/12/05
211
1
18

Trích đoạn: liontear301

Anh Phú ! Em thì không phải dân pro nên có gì anh tư vấn cho em với . Bác cứ con con xế của em cũng như đứa con cưng của anh trong đó là xe em được nhờ anh ạ . Em thì máu lắm nhưng mà không làm thì thui đã làm thì muốn làm cho ra làm hê hê .
Sorry anh em không hiểu mấy từ lóng lắm. Làm chuột bạch là làm ji hả anh hê hê . Em ngố lắm ! Nếu anh biết ai đúng dân trong nghề làm yên tâm . Rổ giá ok là em múc thôi. Cứ như anh làm la ok rùi . bữa nào em phai lên Thanh Tùng Au làm nốt mấy thứ. Bữa nào tiện anh alo trước cho bác ấy dùm em với.
À còn 1 problem nữa ạ. Không biết xe moi người thế nào. Sao em thấy xe em uống xăng cung ghê wa. Đổ 2 bình xăng đi được khoảng 800km(Đường phố) bác ạ. Có vấn đề gì không vậy anh??
2 thùng là 100l, chia cho 800km thì bằng 12.5l/100km, trong phố thế cũng bình thường thôi do bác có thể chưa quen xe và xe đẹp quá nên chạy hới mấu

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

T.A: Xe nào cũng uống xăng vậy đó em ơi. " làm chuột bạch" là anh làm vật thí nghiệm trước, sau đó em thấy ngon thì làm theo, hoặc lỡ có chuyện gì thì anh tự chịu một mình. Bữa nào em lên HN nhớ nt cho anh để anh nói chuyện với T.Tùng một tiếng.

Tập Lái
15/11/07
48
0
8
Giang Hồ Đất Cảng

Anh Phú ! Ra là vậy hả anh hê hê . Ai lại để anh chịu một mình hê hê . Chết chùm với anh luôn cho vui ha ha. Em đùa anh thui . Anh cứ làm gì thấy ok thì tư vấn em với.Chứ ra đây lỡ hỏng hóc gì, kô ai sửa được,lại mang vô SG thì chết em wa hic hic. Thanks anh nhiều nhiều . Bữa nào lên HN em alo anh trước ạ.