Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng
không biết em nó trôi dạt về Hải phòng từ bao giờ nhỉ....:D
xe của bác Phú nè....^-^

xe của bác Phú nè....^-^

xe của bác Phú nè....^-^

xe của bác Phú nè....^-^

xe của bác Phú nè....^-^

xe của bác Phú nè....^-^

Không biết tai của em có phải tai Trâu không!nhưng nghe âm thanh thì hơi phàn nàn 1chút...;):D
xe của bác Phú nè....^-^

xe của bác Phú nè....^-^

xe của bác Phú nè....^-^

xe của bác Phú nè....^-^

xe của bác Phú nè....^-^

hết rùi các bác ah!đêm qua rượu say nên chụp hình nó cứ run tay thôi....:(:D

Last edited by a moderator:
Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
RE: xe của bác Phú nè....^-^

no, em này ko phải xe bác Phú rồi, xe bác Phú 1.8 thôi mờ ^__^
nhưng mờ thế này là bác Phú bị ăn cắp bản quyền rồi, hehe...
công nhận Civic đỏ đẹp thật ^_^ Mugen's style

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

em nhìn cũng thấy mê lắm,tối qua đi offline vừa lên xe nổ máy đã bị mấy anh em giang Hồ hải phòng đuổi xuống rùi..lúc í phê phê....:D...kết nhất là quả EN-GIỒ...đẹp thật:D

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

oài nhưng mà bên ngoài thì copy i xì từ màu sơn cho đến bộ mâm thế này mà ko trả tiền bản quyền sao ạ???hehe...
bác vu_tung có test âm thanh ko? em này nội thất có độ gì đặc biệt ko bác??? quan trọng hơn là...suỵt, có độ turbo charge ko bác???^_^

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

xe chính tay bác Phú làm mà,bản quyển của bác í đó.em test âm thanh rùi,nghe thì cũng tạm ổn rùi nhưng mà em thì hơi khó tính nên đối với em thì chưa okei lắm.:)
-xe chưa độ turbo mà có thì ở việt nam ai làm cho,hôm nào bảo bác chủ xe làm độ Bô nghe cho nó máu...:D

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

á à aaa... như vậy ko phải là bị ăn cắp phôi mà là bác Phú có con rơi con vãi haha... nhưng có vẻ con rơi con vãi ko đc cưng bằng con ruột bác vu_tung nhỉ? ^_^
đẹp ghê nhỉ??? sao ko ai làm 1 chiếc màu vàng??? ^_^

Hạng B2
23/2/07
243
0
16
40

nhìn cái đuôi đằng sau em nó em thấy sao sao ý hình như hoi cao thì phải các bác nhỉ?

Hạng B2
2/11/07
322
0
16
Tropicco- Đà Nẵng

Đúng đó . Xe Bác Phú có 1.8 , xe Bác phú độ thêm đèn xinhan gương hậu nhưng vẫn có xinhan nguyên bản bên hông. Một chiếc màu đỏ ấn tượng nữa đã ra đời.

Hạng B2
2/11/07
322
0
16
Tropicco- Đà Nẵng

Chắc con này của Bác vutung_com quá . Em nghi quá vì thông tin ký tên của bác nó hơi có liên quan đến mấy zụ này. Nếu trật Bác vutung_com thứ lỗi nhé vì tính đa nghi như tào tháo í mà