mic confirmed
Hạng C
18/7/04
756
500
93
Đúng là quá đáng thật. Xe giá trị vậy mà chỉ cần một lọ keo 5000₫ là sửa mệt luôn. nhận định sau nếu bác có đỗ xe như vậy thì nên hỏi người ta một câu hoặc nên để lại số điện thoại. Mà chắc sau lần này bác cũng sợ rồi.:D:D

• Like
Reactions: thailoibk
Hạng B2
26/9/17
145
148
43
39
VIETNAM
Mình lại biết thêm 1 chiêu tặng cho ai đậu xe trước đường vào khu phố ! Trước giờ toàn ghi giấy dán lên kính nhắc nhở ! Lần sau sau tờ giấy là keo 502 và ít các

Hạng C
29/12/11
877
1.109
93
Cty TNHH Xe Nâng Việt
xenangviet.vn
Em nói thật bác chủ đừng buồn chứ bác tiếc tiền gởi bãi xe đậu ngoài đường thì chịu, Việt Nam mình cứ thấy đường trống là đậu cứ nghĩ cho mình dc cái quyền đó. Đậu vài tiếng hoặc 1 buổi ko sao, cứ thấy đậu ko ai nói gì cái thành mặc nhiên chỗ của mình. Đã có tiền mua dc cái xe thì thêm chút phí gởi bãi cho nó an toàn cái xe và ko bị mất cắp vặt

Hạng B2
13/3/17
177
109
43
31
Keo 502 hình như em nhớ dùng dầu phật linh bôi vào là nó rã ra mà. Hồi xưa hay chơi vậy mà ko biết em nhớ chính xác ko.

Hạng F
29/10/16
11.570
22.075
113
Pháp
Không biết, nhưng xe là kỵ dầu thắng, lở dính thì sơn xe và thay cả joint xe ....
Keo 502 hình như em nhớ dùng dầu phật linh bôi vào là nó rã ra mà. Hồi xưa hay chơi vậy mà ko biết em nhớ chính xác ko.
Bây giờ là keo con chuột bác à ;););) chứ con voi còn chui qua được lỗ kim ở VN mà, tội gì chơi voi cho tốn kém, chơi chuột cho tiết kiểm

Hạng B2
21/4/11
423
524
113
Dạ , xe e xử lý xong rồi . E đậu xe đường nội bộ , ko đậu trước cửa nhà ai hay hàng quán nào đâu ạ . Cái sai của em là đậu chỗ ko dc đậu ( tức là nếu bị xử lý là tổ chức nào đó xử lý em , chứ ko phải cá nhân ) mà chắc các bác cũng biết là ko ai có quyền phá hoại tài sản của người khác rồi . Chuyện vì sao e đậu đó thì e cũng xin phép ko dài dòng ở đây ạ . E cũng đã rút dc kinh nghiệm rồi , trước e ở khu căn hộ cũ , chiếc BMW còn bị rạch nguyên 1 đường bằng chìa khoá từ cửa trước ra cửa sau cơ ạ ( mà đậu đúng chỗ đấy ) , cũng ko thể hiểu dc nhiều người khác nghĩ gì đâu ạ . A em bảo vệ bên chỗ mới này thì lễ Tết e cũng lixi đàng hoàng , gặp nhau chào hỏi tươi cười chứ chưa bao giờ e có thái độ " chảnh choẹ " gì đâu , vầy nên thực sự là bực , mà chuyện xong rồi thì cho qua vậy thôi . Cảm ơn các bác đã chia sẻ và chân thành góp ý cùng e ạ

Tập Lái
29/11/10
3
1
0
41
502 e nhớ dùng nhiệt nó nhả mà. Nước nóng, hơi nóng ...