Tags
tngt
Hạng F
16/7/15
6.295
25.112
113
Mấy xe taxi thay bóng đèn led hoặc xeon rất chói mắt cho dù không bật pha
thay mà không chịu chỉnh đèn cos xuống vừa đủ; tim đèn led/xeon đâu có giống đèn halogen; :)

Hạng B2
16/11/16
106
44
28
35
Hà Nội
Lý do: Dọi đèn pha chói mắt quá nên ghét. Không ngờ taxi lại gắn camera hành trình.
Đơn giản là gương chiếu k chống chói :) thiếu options này cũng khó chịu ghê :)
hóng cái kết bác chủ For bóc lịch quá :D có tiền đền nhưng k có tiền mua trí tuệ :)

Hạng B2
11/7/13
140
188
43
Tp. Hồ Chí Minh
Rõ ràng cú ủi sau cùng là nhắm vào cái đèn, ai bảo chơi đèn led xe non mà cứ pha hoặc ko có projester gom sáng. :)) . Bác Ranger chơi cứng quá . Bác nào có độ đèn thì làm ơn độ có văn hoá xíu. Cứ pha vào mặt người khác thì cũng có ngày àh :))

Hạng B1
24/4/17
58
16
8
39
Có ai nghĩ xem tại sao chủ chiếc Ford làm thế ko? biết đâu bác taxi lại làm trò gì quá đáng thì sao, taxi VN thì các bác hiểu mà, keke

• Like
Reactions: volvo960
Hạng B2
7/10/16
228
103
43
33
Rõ ràng cú ủi sau cùng là nhắm vào cái đèn, ai bảo chơi đèn led xe non mà cứ pha hoặc ko có projester gom sáng. :)) . Bác Ranger chơi cứng quá . Bác nào có độ đèn thì làm ơn độ có văn hoá xíu. Cứ pha vào mặt người khác thì cũng có ngày àh :))

Giờ em mới để ý đó bác. Chắc sáng chói. Em thấy tận đâu đâu mà cũng thấy xe Ford, thế là chơi đèn pha mà xenon quá sáng rồi :)))))). Em cũng ức chế mấy vụ này mà xe em k cứng nên em không chơi tới :)))

Hạng D
18/2/10
3.127
2.888
113
Không quan trọng trước đó như thế nào, hành động của tên lái Ford là không thể chấp nhận được.
Em đâu có nói Ford đúng, ko ai ủng hộ hành vi như vậy được. Theo clip thì có thể xử lý hành chính/hình sự được!

Hạng B2
22/12/06
264
153
43
Thằng Ford lấy thịt đè người thôi chứ cỡ xe tải nhẹ tấn rưỡi thôi nó dám chơi không :cool:
Thằng tài xế Ford nó vô học, thất đức. Xe taxi người ta kiếm cơm mà cũng đè được. Loại người này sẽ gặp xe tải nó nuốt, sớm thôi bác.