Tags
tngt
Hạng D
16/5/12
1.657
1.391
113
36
XÌ GÒN
Chắc coa xích mích rồi. Taxi lùi lại vướng cây gãy kiếng chiéu hậu luôn kìa.

• Like
Reactions: nta139
Hạng F
16/7/15
6.295
25.112
113
Rõ ràng cú ủi sau cùng là nhắm vào cái đèn, ai bảo chơi đèn led xe non mà cứ pha hoặc ko có projester gom sáng. :)) . Bác Ranger chơi cứng quá . Bác nào có độ đèn thì làm ơn độ có văn hoá xíu. Cứ pha vào mặt người khác thì cũng có ngày àh :))
bực nhất là chạy sát đít người khác mà cũng bật pha; @@

DSG confirmed
Hạng C
13/11/13
710
571
93
bực nhất là chạy sát đít người khác mà cũng bật pha; @@

bữa xe mình bị mất cos giữa đường, mình cũng phải bật pha chạy tạm để sáng hôm sau mới thay được. Dù mình đã tắt mở cos nhiều lần để xe trước thấy mà thông cảm mà hình như nhiều anh khg hiểu đc ý mình. Mà chỉ gần tới giao lộ mình mới mở pha vì sợ mấy anh kia thôi, chứ trên đường thì gần như đu đít để núp, mở 1 mắt chạy. Mà mình sedan, nếu chạy gần cũng có chiếu được vào sedan đâu chứ đừng nói mấy chiếc gầm cao.
Vậy mà nhiều anh cứ tưởng mình mở pha chơi nên toàn bò bò trước xe mình hoặc tim cách đạp thắng chơi mình hoài .. mắc cười lắm. hehehe. Không trách, không giận, không ghét chỉ thấy mắc cười :)

• Like
Reactions: nta139
Hạng D
4/7/09
4.242
7.243
113
Sài Gòn
bữa xe mình bị mất cos giữa đường, mình cũng phải bật pha chạy tạm để sáng hôm sau mới thay được. Dù mình đã tắt mở cos nhiều lần để xe trước thấy mà thông cảm mà hình như nhiều anh khg hiểu đc ý mình. Mà chỉ gần tới giao lộ mình mới mở pha vì sợ mấy anh kia thôi, chứ trên đường thì gần như đu đít để núp, mở 1 mắt chạy. Mà mình sedan, nếu chạy gần cũng có chiếu được vào sedan đâu chứ đừng nói mấy chiếc gầm cao.
Vậy mà nhiều anh cứ tưởng mình mở pha chơi nên toàn bò bò trước xe mình hoặc tim cách đạp thắng chơi mình hoài .. mắc cười lắm. hehehe. Không trách, không giận, không ghét chỉ thấy mắc cười :)
Lần sau nhớ mang theo decal màu vàng, khi bị đứt bóng cos bác dán decal lên đèn để bớt chói cho xe khác nhé.

Hạng B2
2/2/17
351
690
93
37
Những video kiểu này anh em hạn chế phán xét. Người đưa clip ko bao giờ đưa full clip mà luôn cắt đi để tạo lợi thế và lẽ phải cho mình.
Hỏi thật lòng mấy anh, có bao nhiêu người có tiền mua con bán tải đó, đủ điên để khi không quất thẳng cánh xe taxi như vậy mà ko nghĩ đến hậu quả?
Mấy ông taxi thì khỏi nói, tạt đầu, tấp lề như ăn cướp, đường 1 làn éo cho vượt, xe máy đông như kiến éo tấp phải cho mấy ổng vượt được thì mấy ổng cứ chạy sau bấm còi inh ỏi, hoặc bật pha toàn thời gian luôn.
Nói thật nhiều khi nếu em éo phải quý xe em và éo có thời gian làm bảo hiểm cũng như tranh cãi, kiện tụng thì em canh xe máy phía trước, lấy cớ có xe máy tạt đầu rồi nhấp thắng cho tông vào đít em luôn rồi kiện cho nó bán xe nó luôn.
Mà móa nó, mình chạy càng nhún nhường, mấy thằng chó taxi càng tưởng anh em đi 4B mình sợ tụi nó, nên thằng taxi nào chạy xe cũng chó như nhau.
Dù biết có nhiều anh em chạy taxi cũng vì miếng cơm manh áo, sau khi bị Grab/Uber nó giựt khách nên càng phải đua để giành khách với nhau. Và cũng có nhiều anh em taxi chạy xe đàng hoàng.
Nhưng phần đông là thế nên em gom em chửi 1 lượt luôn. Anh nào chạy đàng hoàng đọc post này cứ xem như em chừa mấy anh ra.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: nttanmam and Linh74