Tags
tngt
Tập Lái
11/3/16
13
1
3
52
Video ghi lại hành động khó hiểu của một tài xế ô tô xảy ra tại Tân Nam - Nam Ngạn - TP. Thanh Hóa vào sáng sớm 21/4.[pagebreak][/pagebreak]

Theo đó, chiếc bán tải màu cam mang nhãn hiệu Ford đang lưu thông trong ngõ bất ngờ phát tín hiệu lùi xe, dù tài xế chiếc taxi đã kịp thời lùi lại 1 đoạn cách khá an toàn vì nghĩ rằng xe Ford đang định quay xe.

Nhưng bất ngờ, xe Ford lùi mạnh đâm vào taxi và "khổ chủ" khẳng định sự thật là cố tình đâm khi tài xế xe Ford lại lấy đà để lùi mạnh 1 phát nữa làm xe taxi nát đầu.

Hành vi trên của tài xế xe Ford được cho là đã cố tình phá hoại tài sản của người khác.
Lại là Ford ... mấy ông Ford này toàn chủ động đâm đầu vào người khác

Hạng B2
30/12/15
386
437
63
Thằng tài xế Ford nó vô học, thất đức. Xe taxi người ta kiếm cơm mà cũng đè được. Loại người này sẽ gặp xe tải nó nuốt, sớm thôi bác.
Trước khi bác chửi thì cũng nên nghĩ xem tại sao. Tôi không cho là tự nhiên mà thằng Ford nó ủn thằng taxi. Ngay cái việc rọi đèn pha là đã thấy thằng taxi cũng không ra gì rồi.

Hạng B2
7/10/16
228
103
43
33
Thằng tài xế Ford nó vô học, thất đức. Xe taxi người ta kiếm cơm mà cũng đè được. Loại người này sẽ gặp xe tải nó nuốt, sớm thôi bác.

Bác xem lại nó tông thằng taxi chỗ nào, phía nào rồi nói tiếp nhá. Kiếm cơm thì vô tư chứ đừng có gây hấn dạng dọi đèn thẳng mặt, gặp bác, bác đi luôn à hay sao :3

• Like
Reactions: achxi
Hạng B2
22/12/06
264
153
43
Bác xem lại nó tông thằng taxi chỗ nào, phía nào rồi nói tiếp nhá. Kiếm cơm thì vô tư chứ đừng có gây hấn dạng dọi đèn thẳng mặt, gặp bác, bác đi luôn à hay sao :3
Bác cũng xem kỹ lại video, tài taxi cũng rất nhún chứ không dám xuống xe gây hấn gì. Vụ pha đèn thì em đoán là taxi gắn đèn đểu nên không xuống được nữa, chứ tài taxi cũng nhún lắm rồi. Hành động như tài xe Ford là sai hoàn toàn cả lý, cả tình nhe bác. Vụ pha đèn em cũng gặp mấy lần rồi, đa số là quên xuống cos( hoặc tài mới) chứ không ai cố ý.

Hạng C
25/7/16
519
5.760
93
Giờ ra đường chẳng bít đâu mà lần các bác ah. Cơ mà e nghĩ a taxi này chắc cũng đã gây hấn gì đó nên mới bị nện như zi:3dnhiumay: