Hạng B1
16/12/11
82
4
8
Giá 1 lần thay nhớt nó bằng 2 3 lần thay nhớt hãng, nhưng mà nếu nó thật sự tốt cho xe thì cũng đáng mà thay à, ông kế bên nhà em, cứ đi tiệm gần nhà, tiệm nhỏ, nghe nói là ồng thay tùm lum nhớt hết, không cố định.

Hạng B1
28/7/11
67
2
8
Em nghĩ thay nhớt mà không cố định, thay tùm lum như thế không tốt cho xe lắm đâu....Gần nhà em có ông anh lúc mới mua xa về ra vẻ lắm nha, làm như mình hiểu về xe lắm, chạy xe đến mức mà nhớt cạn khô luôn vẫn chưa thay.

Hạng B1
17/12/11
68
0
6
Trời, cái này muốn thay luôn cái máy thì phải, chạy xe mà như thế là chết rồi, hình như đây là nguyên nhân chính làm khi chay xe, bô xe ra khói phải không các bác...
thấy mà tội cho chiếc xe...hehe.

Hạng B2
28/11/11
152
1
18
nhớt có liên quan đến khả năng nóng của bô xe không mấy bác ,xe số của em nó hay bị nóng bộ lắm dù mới thay nhớt khoảng chừng 2 tháng nay thôi thì phải ,bộ lốc máy thì oke nhưng bô thì lại nóng dù tiếng nổ vẫn êm

Hạng B1
9/7/11
84
0
0
chắc là do nhớt có vấn đề rồi thì thường thi nhớt xịn thì mấy em,bô ít kêu cũng như ít nóng ,nhưng bô xe thì phải thông thường xuyên nhé 6 tháng 1 lần cũng được vì để lâu bụi nó đóng bị nghẹt

Tập Lái
22/12/12
44
40
18
thuexengay.com
toi thay xe nao chay ma bo khong nong'??? neu' y bac' hoi la mau bi nong. thi dich thuc. la do nhot' roi... nen thay di bac' a. chu de lau la ra khoi' khong tot' cho may' dau

Tập Lái
22/12/12
28
14
3
mình nghỉ nếu có điều kiện thì cứ thay shell ultra còn không thì thay nhớt hãng cũng được nhưng mà phải canh thời gian xho dung' chứ chạy nhiều quá dễ bị lột dên á[font="arial,helvetica,sans-serif"][/font]</h1>

Hạng B1
22/12/12
59
37
18
ờ mình thấy xe mình dạo này sao sao á..tân trang lại cho em nó chứ chở ghệ đi chơi kiểu này quê chết, máy chạy bị đì lắm, mà xe ra khói kinh khủng. không biết lài tại sao nữa. cụ nào biết chỉ em phát. về tn

Tập Lái
22/12/12
24
9
3
tôi nghỉ bạn nên ra hãng thay nhớt cho em nó đi chứ để lâu dẫn đến nghẹt bô, máy bị đì lắm. mà thường thì bị như thế tôi dùng halotech đó. vào là nó hết ngay.

Hạng B2
10/8/11
141
11
18
xe xịn thì xài nhớt nào cũng ngon hết phải không các cụ em nghe nói vậy còn xe tàu thì thôi rồi có đổ cả nhớt xịn nhất vào thì cũng vậy thôi bô vẫn nóng và máy vẫn kêu như máy càyu